products

WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Yingda
Chứng nhận: ISO
Số mô hình: FWDM-T1550 R1310 / 1490
Thông tin chi tiết
phản ánh: 1310/1490nm truyền: 1550nm
loại trình kết nối: SC / UPC SC / APC Loại chất xơ: SMF-28e
Trọn gói: hộp vỉ, 1 cái / hộp

Mô tả sản phẩm

WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp

Cách ly cao

Độ ổn định và độ tin cậy cao

Ứng dụng

Sợi laser

Bộ khuếch đại sợi

Kiểm tra trang thiết bị

Đặc điểm kỹ thuật

Tham số Đơn vị Giá trị
Băng qua Dải bước sóng bước sóng 1260-1360
Gõ. Mất chèn dB 0,6
Tối đa Mất chèn dB 0,8
Gõ. cô lập dB 40
Tối thiểu Cô lập dB 35
Dải phản chiếu Dải bước sóng bước sóng 1460-1620
Gõ. Mất chèn dB 0,6
Tối đa Mất chèn dB 0,8
Gõ. cô lập dB 40
Tối thiểu Cô lập dB 35
Tối đa PDL dB 0,25
Tối đa PMD dB 0,1
Tối thiểu Mất mát trở lại dB 50
Loại sợi Lõi SMF-28e
Tối đa Công suất quang trung bình mW 300
Tối đa Tải trọng kéo N 5
Nhiệt độ hoạt động ° C -5 ~ + 70
Nhiệt độ bảo quản ° C -40 ~ + 85
Kích thước bước sóng Ống thép 5,5 * 35 hoặc hộp nhựa ABS 100 * 80 * 10 mm

CHÚ THÍCH:

Đối với thiết bị có đầu nối, IL cao hơn 0,3dB, RL thấp hơn 5dB, ER thấp hơn 2dB. Phím kết nối mặc định được căn chỉnh theo trục chậm.

Thông tin gói:

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : 008618688982406