• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406

12 sợi OM3 10Gig MTP MPO Cáp, Cáp Trunk MPO - MPO 12 FO OM3 15 Mts

Nguồn gốc Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu YINGDA
Chứng nhận ISO SGS ROHS
Số mô hình MPOF-MPOF-12F-OM3-10
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 CHIẾC
Giá bán negotiable
chi tiết đóng gói 1pc / hộp, 200pcs / hộp carton
Thời gian giao hàng 7 ngày sau khi thanh toán
Khả năng cung cấp Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Đầu nối Đầu nối MTP MPO của nữ giới Loại chất xơ Đa cực 50 / 125um 10G
Loại cáp Ribbon / Fan-out sợi quang Số lượng sợi 24 sợi / 12Cửa hàng
Màu cáp Aqua Áo khoác cáp LSZH hoặc PVC
Mất chèn <0.5dB Trả lại tổn thất > 35dB
Bước sóng 850nm Trọn gói Đóng gói chân không
Điểm nổi bật

Dây đeo vá MPO

,

dây cáp mpo

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
12 sợi OM3 10Gig MTP MPO Cáp, Cáp Trunk MPO - MPO 12 FO OM3 15 Mts

Sự miêu tả

MTP / MPO Trunk Cable Assemblies được thiết kế cho ứng dụng mật độ cao mà cung cấp

Lợi ích tuyệt vời về thời gian cài đặt tại chỗ và tiết kiệm không gian. Các plug and play

Các giải pháp sử dụng cáp lõi vi để tối đa hóa bán kính uốn cong và giảm thiểu trọng lượng và kích cỡ cáp.

MPO / MTP Trunk Cable được nhà máy sản xuất trước khi kết thúc, được thử nghiệm và đóng gói cùng với các báo cáo kiểm tra.

Có sẵn trong cấu hình 12 lõi, các hội đồng tiết kiệm không gian đi kèm với một trong hai MTP Nam

Hoặc MTP Kết nối Nữ vào cả hai đầu kia. Họ có sẵn trong chiều dài 5, 10, 20, 50,

100 mét, chiều dài tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu. MPN / MTP Trunk Cáp có sẵn trong

Chế độ đơn, đa mode OM1, OM2, OM3 hoặc OM4 với LSZH hoặc áo PVC.

Tính năng, đặc điểm

  1. Mật độ cao Back Bone Cabling
  2. Trước khi chấm dứt tại Nhà máy
  3. Plug and Play, cài đặt nhanh chóng
  4. Không có sự chấm dứt trang web
  5. Giảm 65 - 75% không gian
  6. MTP 12 Đầu nối lõi ở cả hai đầu
  7. Báo cáo kiểm tra với mỗi lắp ráp

Đặc điểm kỹ thuật

Đánh bóng kết nối

Nữ MPO Nữ (SM)

Nữ MPO Nữ (MM)

Mất chèn (IL)

<0.50 dB

<0.50 dB

Return Loss (RL)

> 50dB

> 35dB

Chu kỳ sao lưu Delta IL

<0.2 dB sau 500 chu kỳ giao phối

Loại cáp quang

Chế độ đơn: G652D hoặc G657A;

Multimode: OM1, OM2, OM3 OM4;

Màu cáp

Vàng cho sợi SM G652 và G657A;

Cam cho sợi MM OM1 và OM2;

Aqua cho sợi MM OM3;

Áo khoác cáp

Dải băng / quạt (LSZH / PVC)

Lực rút ra khỏi Patch Cord

5N

Nhiệt độ hoạt động

-20 ° C ~ 70 ° C

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ° C ~ 80 ° C

Bare Fiber Màu sắc:

Không

8 Xơ ribbon

Không

12 Xơ ribbon

1

Màu xanh da trời

1

Màu xanh da trời

2

trái cam

2

trái cam

3

màu xanh lá

3

màu xanh lá

4

nâu

4

nâu

5

Xám

5

Xám

6

trắng

6

trắng

7

Đỏ

7

Đỏ

số 8

Đen

số 8

Đen

9

Màu vàng

9

Màu vàng

10

màu tím

10

màu tím

11

Màu hồng

11

Màu hồng

12

Aqua

12

Aqua

Thông tin đặt hàng:

(ví dụ)

P / N

Mô tả

MPOF-MPOF-12F-S62-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OS2 (G652D), 12 sợi, 10m Màu vàng

MPOF-MPOF-12F-S67-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

SM (G657A), 12 sợi, 10m Màu vàng

MPOF-MPOF-12F-OM1-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM1 (62.5 / 125um), 12 sợi, 10m cam

MPOF-MPOF-12F-OM2-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM2 (50 / 125um), 12 sợi, 10m cam

MPOF-MPOF-12F-OM3-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM3 (50 / 125um), 12 sợi, 10m Aqua

MPOF-MPOF-12F-OM4-10

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM4 (50 / 125um), 12 sợi, 10m Aqua