products

12 sợi Core Ribbon Fiber Mpo Để Mpo Jumper, Mtp / Nam cáp sợi quang một chế độ

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO SGS ROHS
Số mô hình: MTP-MTP 24
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 1pc / hộp, 200pcs / hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi thanh toán
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Đầu nối: Đầu nối MTP nữ Loại chất xơ: OM1 OM2 OM3 OM4
Loại cáp: Dây băng phẳng Số lượng sợi: 24 sợi
Mất chèn: &lt;0.5dB</span> Trọn gói: Đóng gói chân không

Mô tả sản phẩm

12 lõi Ribbon Fiber Mpo Để Mpo Jumper, 12 sợi Sợi Mtp / Nam Patch

Tính năng, đặc điểm

  • Hiệu năng cao trong IL & RL
  • 4,8,12 và 24 đầu nối và hội đồng kết nối sợi quang
  • Được thiết kế cho các ứng dụng SM và MM tổn thất thấp và tiêu chuẩn
  • Giải pháp kinh tế để hạn chế lượng chất xơ
  • Phù hợp với ứng dụng MPO / MTP
  • Chắc chắn dây cáp, cáp hình bầu dục và các tùy chọn băng trống có sẵn
  • Nơi chứa mã màu có sẵn để phân biệt loại sợi, loại đánh bóng và / hoặc cấp kết nối

Đặc điểm kỹ thuật

Loại sợi

Đơn mdoe (đánh bóng APC)

Chế độ đa mode (PC flat polish)

Tham số

Tiêu chuẩn

Thấp thấp

Tiêu chuẩn

Thấp thấp

Tối đa Mất chèn

<0.7dB

<0.35dB

<0.7dB

<0.35dB

Trả lại tổn thất

> 60dB

KHÔNG AI

Độ bền

500 lần phối giống

Nhiệt độ hoạt động

-40 ° C ~ 85 ° C

Kiểm tra bước sóng

1310nm

850nm

Ứng dụng

  • Chuyển mạch quang liên kết
  • Khả năng truy cập thẻ mật độ sợi quang cao
  • Dây cáp quang
  • Trung tâm dữ liệu cáp

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : 8618688982406