• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả

Place of Origin China
Hàng hiệu YINGDA
Chứng nhận ISO SGS ROHS
Số mô hình FMC-M-SM-SCP-APC-CD-MP (KG53)
Minimum Order Quantity 500PCS
Giá bán Negotiable
Packaging Details 1pc /plastic bag, 10pcs/bigger plastic bag, then 100pcs/box, 1000pcs/ carton
Delivery Time 5 working days after received your payment
Payment Terms T/T or western Union
Supply Ability 500,000pcs per month
Thông tin chi tiết sản phẩm
Vật chất Nhựa Màu nhà màu xanh lá
Loại sợi chế độ đơn cover lại Đen
mất chèn <0,3dB Mất mát trở lại > 45db
Đóng gói túi và hộp nhựa Tổng chiều dài 53mm
Vật liệu rãnh V Gốm sứ Tuổi thọ 500 lần
Điểm nổi bật

mechanical splicer

,

FTTH connector

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả

 

 

Điểm bán hàng:

 

1.SC / APC, loại bìa, tổng chiều dài 53mm

2. Áp dụng cho 2mm * 3mm chất xơthả cáp

3.Cấu trúc rãnh C bằng gốm không phải nhựa hoặc kim loại, hiệu suất niêm phong tốt, chống cháy

4. Suy hao chèn: trung bình ≤0,2dB, MAX≤0,4dB

5. Mất mát trở lại: ≥50dB

6. Không cần epoxy hoặc sợi đánh bóng, có thể lắp đặt tại hiện trường, nhà máy nhúng

 

 

Sự miêu tả

 

Đầu nối nhanh cáp quang SC / APC được thiết kế cho FTTH là thế hệ đầu nối sợi quang mới

dùng trong lắp ráp.Nó có thể cung cấp dòng mở và loại sản phẩm đúc sẵn, có quang học và

đặc điểm kỹ thuật cơ học đáp ứng tiêu chuẩn đầu nối sợi quang.


Nó được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt cấu trúc của vị trí uốn

là một thiết kế độc đáo và không cần dán, không cần đánh bóng bất kỳ vật tư tiêu hao nào.Chấp nhận chất xơ

cấu trúc cài đặt sẵn, và thuận tiện cho việc lắp đặt tại hiện trường.

 

 

Sự chỉ rõ

 

Kiểu

Thông số

Mất đoạn chèn

≤ 0,3dB (1310nm & 1550nm)

Trả lại lỗ

≤ -45dB

Độ bền sợi trần

> 5N

Sức mạnh ốp

> 10N

Căng thẳng

> 50N

Độ bền cơ học (500 lần)

IL ≤ 0,2dB & RL ≤ 5dB

Nhiệt độ hoạt động

5 ºC đến +70 ºC

 

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 0

Ứng dụng

  • Môi trường tiền đề
  • Kết nối tại bàn cho môi trường mạng LAN
  • Patch panel
  • Kết thúc thiết bị trực tiếp
  • Cáp quang đến các ứng dụng Thuê bao / Gia đình (FTTH)
  • Yêu cầu sửa chữa / thay thế
  • Thử nghiệm thiết bị

 

Đặc trưng

  1. Kích thước cơ học chính xác
  2. Tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao
  3. Tuân thủ tiêu chuẩn IEC61754-4
  4. Số lần lặp lại không ít hơn 50 lần;
  5. Tuổi thọ cao thiết kế, hơn 30 năm.
  6. Cung cấp dòng mở và loại sản phẩm đúc sẵn
  7. Thông qua cấu trúc được cài đặt sẵn sợi quang
  8. Thuận tiện cho việc lắp đặt tại hiện trường
  9. Không cần sơn epoxy hoặc đánh bóng, lắp ráp dễ dàng tại hiện trường
  10. Đầu cuối sợi quang có thể được thiết lập lại, tiết kiệm thời gian và năng lượng, giảm phế liệu
  11. Không cần quá đặc biệt, luôn có sẵn

 

Thông tin gói:

 

1 cái / túi nhựa, 100 cái / hộp bên trong, 10 cái hộp bên trong / hộp carton

 

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 15G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 2

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 35G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 4

 

Thông tin chi tiết sản phẩm:

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 5

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 6

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 7

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 8

 

Hướng dẫn sử dụng tiếng Anh: Hộp bên trong 1 chiếc / 100 chiếc

 

Làm thế nào để sử dụng các kết nối nhanh?

 

Xử lý chất xơ

1. Chèn cáp thả vào thanh thoát cho đến khi ra ngoài 50-60mm và dải lớp cường độ cáp

2. Nhấn cáp đã tước vào kẹp, có 4 điểm để khóa sợi

3. Tách lớp phủ của cáp bằng cách đưa bộ tước sợi dọc vào để tước lớp phủ của sợi.Hoặc sử dụng căn chỉnh dải sợi Miller của kẹp sợi.

4. Kiểm tra sợi bằng cách uốn cong khoảng 60 ° theo hướng nếu ok

5. Làm sạch sợi bằng vải cồn bằng cách lau 0 ° và 90 ° một lần nữa

6. Đặt kẹp vào dụng cụ cố định chiều dài cho đến khi mũi tên lên, và nhấn đến cuối

7. Đặt phẳng trên rãnh của máy cắt sợi, căn chỉnh cho đến cuối, sau đó cắt sợi

8. Cuối cùng chiều dài sợi sẽ là: 19,4mm và 29,4 ± 0,1mm, xem hình

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 9

 

hội,, tổ hợp

Kiểm tra tủ đen

Chèn sợi quang cùng với lối vào V cho đến khi sợi uốn cong, nhưng không cao hơn 1mm so với lối vào V

Giữ nguyên vỏ, lớp phủ và đồ gá bằng nhau, tháo công tắc.

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 10

 

Tháo ráp

Lắp ráp đồ gá phụ, lắp công tắc vào đầu bên phải

Mở khóa sợi quang

Sử dụng phần lồi độc quyền để mở nắp, mở khóa vỏ

Nâng 15 ° để kéo sợi ra

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 11

 

Các loại tương tự khác:

 

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả 12