• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Antonio
    hộp cáp quang đẹp, chất lượng tốt, gói đẹp, dịch vụ tốt, chờ đơn đặt hàng mới của tôi. Cảm ơn
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Chataika
    cảm ơn bạn đã giao hàng nhanh chóng mọi lúc, với chất lượng như nhau, luôn hỗ trợ tôi về giá cả, cảm ơn vì sự hỗ trợ đặc biệt cho chúng tôi mọi lúc. thích công ty của bạn rất nhiều, hẹn gặp lại bạn ở Trung Quốc
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    carla Luis
    Sophie thân mến, giọng nói của bạn rất ngọt ngào và luôn cung cấp cho chúng tôi giải pháp đầy đủ và trả lời ngay lập tức, đồng thời giúp chúng tôi ngày càng có nhiều công việc kinh doanh hơn, cảm ơn
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Benjamin Fernando
    tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn và bạn luôn hoàn thành đơn đặt hàng của tôi đúng hạn, hy vọng sẽ làm ăn nhiều hơn với bạn trong tương lai và thị trường của chúng ta đang tăng lên, hãy làm việc hơn nữa
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Alejandro S
    Chào bạn của tôi, vui mừng bắt đầu làm việc với bạn trong 8 năm dài thời gian. và trong thời gian này chúng tôi đã mở một số chi nhánh, cảm ơn cho ur luôn hỗ trợ, mặc dù thị trường là thấp,nhưng số lượng bán hàng của chúng tôi đang tăng, yêu tất cả các bạn,
Người liên hệ : Sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex SC Mặt bích ngắn Chế độ đơn Không có Bộ ghép nhựa mặt bích

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu YINGDA
Chứng nhận ISO, CE
Số mô hình YDAD-SA-01 / W
Minimum Order Quantity 1000pcs
Giá bán Negotiable
Packaging Details 50cs / box
Delivery Time 5 working days
Payment Terms T/T or western Union
Supply Ability 200km/ month

Liên hệ với tôi để lấy mẫu miễn phí và phiếu giảm giá.

WhatsApp:0086 18588475571

wechat: 0086 18588475571

Ứng dụng trò chuyện: sales10@aixton.com

Nếu bạn có bất kỳ mối quan tâm nào, chúng tôi cung cấp trợ giúp trực tuyến 24 giờ.

x
Thông tin chi tiết sản phẩm
Số lượng sợi 1core simplex Vật liệu kết nối Nhựa
màu bộ chuyển đổi xanh xanh tím xám thủy chung Chất liệu tay áo gốm trắng
Loại sợi chế độ đơn 9 / 125um Chế độ đánh bóng APC PC UPC
mất lót <0,2dB Bước sóng 1310nm, 1550nm
vật liệu nhà PBT ABS Loại mặt bích không có mặt bích
Đăng kí bảng điều khiển vá, khung ODF, giá đỡ, tủ, đóng cửa, v.v.
Điểm nổi bật

fiber optic adaptor

,

bare fiber adapter

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang SC Simplex Mặt bích ngắn Singlemode Không có Bộ điều hợp sợi quang mặt bích

 

 

Chi tiết nhanh về bộ điều hợp sợi quang

  • Đầu nối: SC LC FC ST E2000 MPO
  • Loại màu: xanh lam, be, xanh nước biển, xanh lá cây, tím, v.v.
  • Mất chèn <0,2dB
  • Phù hợp với tiêu chuẩn IEC61300, được chứng nhận CE

 

Bộ ghép SC bằng nhựa Yingda simplex được thiết kế để lắp vào các tấm stype cắt hình chữ nhật tiêu chuẩn.Sery này có các tay áo căn chỉnh bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn.Ferrule có thể được đánh bóng PC, APC, UPC.Các bộ điều hợp Simplex, duplex và quad có sẵn bằng nhựa không có mặt bích và ở dạng gắn kết ngang và dọc.Tất cả đều đi kèm với lựa chọn tay áo xẻ zirconia (có thể sử dụng tùy chọn xẻ chéo hoặc xẻ thẳng) hoặc với tay áo xẻ thẳng bằng đồng phốt-pho.

 

Các tính năng của bộ điều hợp sợi quang SC

  1. Mất chèn <0,2dB
  2. 100% kiểm tra tại nhà máy
  3. Độ bền> 1000 lần
  4. Sử dụng kết nối PC, UPC, SPC, APC Kết nối sợi quang SC được đánh bóng
  5. Thân bằng nhựa ABS / PBT, trọng lượng nhẹ, bền
  6. Kẹp gắn bằng thép không gỉ cho phép dễ dàng lắp đặt
  7. Tay áo căn chỉnh bằng gốm hỗ trợ các ứng dụng Chế độ đơn

Sự chỉ rõ

Mục

Điều kiện kiểm tra

Sự phù hợp

Kết quả kiểm tra

Rung động

10-55Hz, 1,5mm, 60 phút

IEC61300-2-1

≤0,2dB

Độ bền giao phối

1000 Giao phối, sạch sẽ

mỗi 25 lần giao phối.

IEC61300-2-2

≤0,2dB

Va chạm

1,5m, 8 giọt

IEC61300-2-6

≤0,2dB

Sức mạnh của cơ chế khớp nối

40N, 10Min, L = 22-28cm

IEC61300-2-12

≤0,2dB

Đi xe đạp nhiệt độ

40ºC đến + 75ºC, 40 chu kỳ

IEC61300-2-22

≤0,2dB

Nhiệt độ ẩm đi xe đạp

40ºC, 95%, 96Hr

IEC61300-2-21

≤0,2dB

Nhiệt độ hoạt động

-40ºC đến + 85ºC

 

≤0,2dB

Nhiệt độ bảo quản

-40ºC đến + 85ºC

 

≤0,2dB


 

Kích thước bộ chuyển đổi SC

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex SC Mặt bích ngắn Chế độ đơn Không có Bộ ghép nhựa mặt bích 0

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex SC Mặt bích ngắn Chế độ đơn Không có Bộ ghép nhựa mặt bích 1


Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex SC Mặt bích ngắn Chế độ đơn Không có Bộ ghép nhựa mặt bích 2


Thông tin đặt hàng

  1. Bộ chuyển đổi Singlemode SC Quad w / o mặt bích (xanh lam)
  2. Bộ chuyển đổi Singlemode bốn SC / APC có mặt bích (màu xanh lá cây)
  3. Bộ chuyển đổi SC Quad Multimode 10Gb OM3 có mặt bích (aqua)
  4. Bộ chuyển đổi đa chế độ SC Quad w / o mặt bích (màu be)