• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Antonio
    hộp cáp quang đẹp, chất lượng tốt, gói đẹp, dịch vụ tốt, chờ đơn đặt hàng mới của tôi. Cảm ơn
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Chataika
    cảm ơn bạn đã giao hàng nhanh chóng mọi lúc, với chất lượng như nhau, luôn hỗ trợ tôi về giá cả, cảm ơn vì sự hỗ trợ đặc biệt cho chúng tôi mọi lúc. thích công ty của bạn rất nhiều, hẹn gặp lại bạn ở Trung Quốc
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    carla Luis
    Sophie thân mến, giọng nói của bạn rất ngọt ngào và luôn cung cấp cho chúng tôi giải pháp đầy đủ và trả lời ngay lập tức, đồng thời giúp chúng tôi ngày càng có nhiều công việc kinh doanh hơn, cảm ơn
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Benjamin Fernando
    tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn và bạn luôn hoàn thành đơn đặt hàng của tôi đúng hạn, hy vọng sẽ làm ăn nhiều hơn với bạn trong tương lai và thị trường của chúng ta đang tăng lên, hãy làm việc hơn nữa
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    Alejandro S
    Chào bạn của tôi, vui mừng bắt đầu làm việc với bạn trong 8 năm dài thời gian. và trong thời gian này chúng tôi đã mở một số chi nhánh, cảm ơn cho ur luôn hỗ trợ, mặc dù thị trường là thấp,nhưng số lượng bán hàng của chúng tôi đang tăng, yêu tất cả các bạn,
Người liên hệ : Sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406
giá tốt YINGDA Factory 16 Core IP66 Waterproof Fiber Optic Splitter Box Đen cho FTTH Nap Caja Terminal Xám Cột Đặt ngoài trời trực tuyến

YINGDA Factory 16 Core IP66 Waterproof Fiber Optic Splitter Box Đen cho FTTH Nap Caja Terminal Xám Cột Đặt ngoài trời

material: ABS
color: Black
application: FTTH, FTTB FTTX networks, outoor
giá tốt Nhà máy cung cấp 16 cổng hộp phân phối sợi quang với mô-đun LGX cho mạng FTTH trực tuyến

Nhà máy cung cấp 16 cổng hộp phân phối sợi quang với mô-đun LGX cho mạng FTTH

material: ABS
color: black,white
application: FTTH, FTTB FTTX networks, outoor
giá tốt Khả năng lưu trữ cho ống và cáp vi trong hộp chia sợi quang trực tuyến

Khả năng lưu trữ cho ống và cáp vi trong hộp chia sợi quang

material: PP+GF
color: black outdoor fiber optic box
cable outlet: 16 pcs 2mm 4mm 7mm drop cable
giá tốt 2KN Clamp nén nét bảo vệ được hình thành sẵn cho bộ cài đặt cáp ADSS trực tuyến

2KN Clamp nén nét bảo vệ được hình thành sẵn cho bộ cài đặt cáp ADSS

Loại sản phẩm: Bộ cài đặt
Đường kính cáp: 4-22MM
Dễ sử dụng: Dễ dàng.
giá tốt YINGDA 1In 2Out 2Cores Fiber Optic Protection Box Màu đen ABS vật liệu cho máy kết nối cơ học trực tuyến

YINGDA 1In 2Out 2Cores Fiber Optic Protection Box Màu đen ABS vật liệu cho máy kết nối cơ học

Vật liệu: ABS
Màu sắc: Màu đen
Cấu trúc: 180*75*20mm
giá tốt Trung Quốc Nhà máy cung cấp SC LC Fiber Optic Wall Outlet Đối với nội thất trắng ABS vật liệu trực tuyến

Trung Quốc Nhà máy cung cấp SC LC Fiber Optic Wall Outlet Đối với nội thất trắng ABS vật liệu

Khả năng tối đa: 2 lõi
xuất khẩu: cổng bộ điều hợp hoặc cáp thả
material: ABS + PC
giá tốt Hộp kết thúc sợi quang FTB86R gắn tường để dễ dàng lắp đặt trực tuyến

Hộp kết thúc sợi quang FTB86R gắn tường để dễ dàng lắp đặt

Material: ABS
Màu sắc: màu trắng
Kích thước: 86*86*17mm
giá tốt 12 Cáp MPO MTP MTP với APC Nam đến FC APC Fanout Patch Cord cho các ứng dụng mật độ cao trực tuyến

12 Cáp MPO MTP MTP với APC Nam đến FC APC Fanout Patch Cord cho các ứng dụng mật độ cao

Bộ kết nối: Bộ kết nối nam MPO
Loại sợi: Chế độ đơn G657A2
Bộ dụng cụ thoát: nhựa màu đen tròn
giá tốt 48 lõi Mini FTTH Dome Fiber Optic Splice Closure cho các mạng trên không và dưới lòng đất trực tuyến

48 lõi Mini FTTH Dome Fiber Optic Splice Closure cho các mạng trên không và dưới lòng đất

Vật liệu: PP
cổng cáp: 1 cổng hình bầu dục 3 vòng
năng lực tổng hợp: 24 lõi sợi đơn
giá tốt Bộ điều hợp quang sợi đơn giản SC chính xác cao với vỏ kim loại và mất tích chèn thấp trực tuyến

Bộ điều hợp quang sợi đơn giản SC chính xác cao với vỏ kim loại và mất tích chèn thấp

Vật liệu: Kim loại
màu nắp bụi: Màu đen
Loại: Bộ điều hợp kim loại
1 2 3 4 5 6 7 8