products

12 Cáp quang MTP MTP Cáp quang MTP MPO, MTP Patch Cord

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO SGS ROHS
Số mô hình: MTP-MTP-
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 1pc / hộp, 200pcs / hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi thanh toán
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Đầu nối: Đầu nối MTP nữ Loại chất xơ: SM 9 / 125um
Loại cáp: Dây cáp Số lượng sợi: 12 sợi
Màu cáp: Màu xanh da trời Áo khoác cáp: LSZH
Mất chèn: &lt;0.35dB</span> Trả lại tổn thất: &gt; 60dB
Trọn gói: Đóng gói chân không

Mô tả sản phẩm

12 Cáp quang Máp MTP bằng sợi cáp quang, dây cáp tải MTP

Sự miêu tả

Sợi quang FTTH loạt sợi quang học được thực hiện bằng cách bao gồm một loạt các Nhật Bản được thực hiện

Thép không gỉ SUS-304 dải trên ống kín bằng nhựa PVC 0,9mm.

Bằng việc áp dụng công nghệ chế biến cáp sợi quang mềm bên trong và tay nghề tốt cho

Sản xuất dây vá sợi quang, những sợi quang đặc biệt dây vá được bảo vệ đầy đủ bằng thép

Được bọc thép bên ngoài ống xi măng 0.9mm PVC. Họ có hiệu suất cơ học cao, đáng tin cậy quang

Hiệu suất và chức năng bức xạ chống tia cực tím hàng đầu.Các dây cáp điện bọc giáp quang học

Áp dụng cho các lĩnh vực truyền dữ liệu khác nhau, khẩn cấp ngoài trời, các tòa nhà không có bảo vệ

Cáp, Và hiện nay ủng hộ cáp kết nối của FTTH vv

Tính năng, đặc điểm

  1. Khối lượng nhỏ, mật độ sợi cao
  2. Cao sức bền & chống áp lực
  3. Được sử dụng trong trường hợp khẩn cấp
  4. Tính khả thi cao

Ứng dụng

  • FTTH
  • Quốc phòng truyền thông
  • Bảo vệ tia UV
  • Xây dựng cáp không được bảo vệ

Đặc điểm kỹ thuật

Mục

SM

MM

Cáp OD

MAX 5.5mm

Đường kính sợi

9/125

62.5 / 125um 50 / 125um

Mất chèn

APC <0.7 dB

PC <0.7 dB

Return Loss

APC> 60 dB

PC> 25 dB

Kiểm tra chèn kéo

(500 lần) <0.5 dB

Khả năng trao đổi

<0.5 dB

Nhiệt độ hoạt động

-40 ℃ ~ 80 ℃

Thông tin đặt hàng

4/6/12 / 24core

MTP

MTP

SM / MM

Khởi động 5,5mm

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : +008618688982406