• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : Sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
Trung Quốc Đầu nối dây cáp quang IP67 Mini IP SC FTTH Lắp đặt ngoài trời

Đầu nối dây cáp quang IP67 Mini IP SC FTTH Lắp đặt ngoài trời

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTH
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Đầu nối FTTH SC H Cáp nhảy quang 2 * 5mm G657A1 ANATEL

Đầu nối FTTH SC H Cáp nhảy quang 2 * 5mm G657A1 ANATEL

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTH
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy

Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy

Kết nối: LC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
mất chèn: <0,3dB
Trung Quốc Sợi quang FTTH SC Single Mode G657A đã kết thúc trước khi kết thúc

Sợi quang FTTH SC Single Mode G657A đã kết thúc trước khi kết thúc

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTA
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Cáp quang SC APC FTTA được kết nối trước 5.0mm G657A2 LSZH 5Mts Black

Cáp quang SC APC FTTA được kết nối trước 5.0mm G657A2 LSZH 5Mts Black

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTA
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Trạm cơ sở FTTA Dây vá sợi quang 5.0mm được kết thúc bằng đầu nối Supertap SC

Trạm cơ sở FTTA Dây vá sợi quang 5.0mm được kết thúc bằng đầu nối Supertap SC

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTH
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Cáp quang IP67 ngoài trời Trạm gốc LSZH SC APC Mini IP RRH màu đen

Cáp quang IP67 ngoài trời Trạm gốc LSZH SC APC Mini IP RRH màu đen

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTH
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
Trung Quốc Ruy băng sợi quang Breakout 4 6 12 Bộ quạt lõi ra 0,9mm Ống đệm 2 Mts 6 Feet

Ruy băng sợi quang Breakout 4 6 12 Bộ quạt lõi ra 0,9mm Ống đệm 2 Mts 6 Feet

Ứng dụng: FTTH thi công tại chỗ
Vật liệu ống: Hytrel
Số lượng sợi: 12 lõi
Trung Quốc 8/12 lõi lõi Pre -Terminated Fiber Optic Patch cáp dây cáp tải Với kéo mắt

8/12 lõi lõi Pre -Terminated Fiber Optic Patch cáp dây cáp tải Với kéo mắt

Đầu nối: SC FC LC ST MTP
Số lượng sợi: 12 lõi
Chèn mất: <0.2dB
Trung Quốc Đầu nối gia cố Mini SC tương thích FTTA Huawei được kết nối trước với cáp từ xa 5.0mm SM G.657A2 LSZH 100Mts Black

Đầu nối gia cố Mini SC tương thích FTTA Huawei được kết nối trước với cáp từ xa 5.0mm SM G.657A2 LSZH 100Mts Black

Ứng dụng: Hệ thống dây điện ngoài trời FTTA
Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 1 lõi
1 2 3 4 5 6 7 8