CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ tách PLC quang
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ tách PLC quang

(59)
Trung Quốc MODULE 1100G 8CH DWDM (Ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc) DEMUX / MUX FC / UPC nhà máy sản xuất

MODULE 1100G 8CH DWDM (Ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc) DEMUX / MUX FC / UPC

MODULE 100G 8CH DWDM (Ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc) DEMUX / MUX FC / UPC Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Cách ly kênh cao Độ ổn định và độ tin cậy cao Đường quang miễn phí Epoxy Ứng dụng Mạng DWDM Đ... Read More
2019-08-27 14:54:25
Trung Quốc WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e nhà máy sản xuất

WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e

WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e Tính năng, đặc điểm Mất chèn thấp Cách ly cao Độ ổn định và độ tin cậy cao Ứng dụng Sợi laser Bộ khuếch đại sợi Kiểm tra trang thiết bị Đặc điểm kỹ thuật ... Read More
2019-08-27 11:12:00
Trung Quốc 1x32 2x32 Lgx Plc Bộ chia cáp quang Cáp đơn Chế độ với Bộ ghép LC SC nhà máy sản xuất

1x32 2x32 Lgx Plc Bộ chia cáp quang Cáp đơn Chế độ với Bộ ghép LC SC

Bộ chia plc 1x32 2x32 lgx cho cáp quang Chế độ đơn với bộ ghép LC SC Bộ chia mạch ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn quang ... Read More
2019-07-11 15:58:53
Trung Quốc LC SC ABS Bộ tách sợi quang thụ động 16 Cổng Mô-đun LGX Cassette 2X16 Chống cháy nhà máy sản xuất

LC SC ABS Bộ tách sợi quang thụ động 16 Cổng Mô-đun LGX Cassette 2X16 Chống cháy

Bộ chia tín hiệu thụ động sợi quang 16 cổng LC SC ABS LGX Mô-đun cassette 2X16 Xám chống cháy Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp ... Read More
2019-07-11 15:58:53
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LGX Mô-đun cassette ABS SC LC Connector nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LGX Mô-đun cassette ABS SC LC Connector

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LC LGX Mô-đun cassette 2: 8 ABS chống cháy xám Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp quang, hộp ... Read More
2019-07-11 15:58:53
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 2x4 LGX Mô-đun Cassette với Đầu nối sợi quang LC / APC nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 2x4 LGX Mô-đun Cassette với Đầu nối sợi quang LC / APC

Bộ chia tín hiệu PLC 2x4 bằng nhựa LGX Mô-đun với Đầu nối sợi quang LC / APC Xanh lam Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp quang, hộp ... Read More
2019-07-11 15:58:53
Trung Quốc SC/UPC Coupler Fiber Optic PLC Splitter 2X8 900um 9/125um SM 1Meter G657A LSZH nhà máy sản xuất

SC/UPC Coupler Fiber Optic PLC Splitter 2X8 900um 9/125um SM 1Meter G657A LSZH

Fiber Optic PLC Splitter 2X8 Mini Modules 900um 9/125um SM 1Meter G657A LSZH SC/UPC Loose Tube Planar lightwave circuit (PLC) splitter is fabricated using silica optical waveguide technology and offers a low ... Read More
2018-07-25 10:26:20
Trung Quốc 2x8 Blockless Mini Type PLC Splitter In GPON Network 1260 - 1650 nm nhà máy sản xuất

2x8 Blockless Mini Type PLC Splitter In GPON Network 1260 - 1650 nm

2x8 Blockless Mini Type PLC Splitter In GPON Network With SC Connectors Fibre Optical 100% Test 3Dimensions Planar lightwave circuit (PLC) splitter is fabricated using silica optical waveguide technology and ... Read More
2018-07-25 10:26:20
Trung Quốc Mini Module Steel Tube 1X64 Fiber Optic PLC Splitter SC Blue Connectors nhà máy sản xuất

Mini Module Steel Tube 1X64 Fiber Optic PLC Splitter SC Blue Connectors

High Density 1 to 64 Mini Splitter PLC Mini Module Steel Tube, 1X64 Fiber Optic PLC Splitter SC Blue Connectors Planar lightwave circuit (PLC) splitter is a type of optical power management device that is ... Read More
2018-07-25 10:26:18
Trung Quốc 1/16 Fiber Optic PLC Splitter Ribbon Broadband FTTH Splitter Coupler 1 x 16 nhà máy sản xuất

1/16 Fiber Optic PLC Splitter Ribbon Broadband FTTH Splitter Coupler 1 x 16

Fiber Optic Splitter PLC 1x64 Singlemode Steel Tube LSZH G657A,1:64 PLC Splitter SC CouplersFeaturesCorning fiberBidirectional, Compact sizeLow insertion loss, Low PDL and High reliabilityHigh return loss and ... Read More
2018-07-25 10:26:16
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|