YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ tách PLC quang

Chứng nhận
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ tách PLC quang

(64)
Trung Quốc LC SC ABS Bộ tách sợi quang thụ động 16 Cổng Mô-đun LGX Cassette 2X16 Chống cháy nhà máy sản xuất

LC SC ABS Bộ tách sợi quang thụ động 16 Cổng Mô-đun LGX Cassette 2X16 Chống cháy

Bộ chia tín hiệu thụ động sợi quang 16 cổng LC SC ABS LGX Mô-đun cassette 2X16 Xám chống cháy Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp ... Đọc thêm
2020-12-18 10:38:25
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LGX Mô-đun cassette ABS SC LC Connector nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LGX Mô-đun cassette ABS SC LC Connector

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 8 cổng LC LGX Mô-đun cassette 2: 8 ABS chống cháy xám Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp quang, hộp ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:00
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 2x4 LGX Mô-đun Cassette với Đầu nối sợi quang LC / APC nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi nhựa 2x4 LGX Mô-đun Cassette với Đầu nối sợi quang LC / APC

Bộ chia tín hiệu PLC 2x4 bằng nhựa LGX Mô-đun với Đầu nối sợi quang LC / APC Xanh lam Hình thành một bộ chia quang tiêu chuẩn thống nhất, cấu trúc mô đun cắm, có thể được sử dụng trong hộp truyền cáp quang, hộp ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:05
Trung Quốc 1x32 2x32 Lgx Plc Bộ chia cáp quang Cáp đơn Chế độ với Bộ ghép LC SC nhà máy sản xuất

1x32 2x32 Lgx Plc Bộ chia cáp quang Cáp đơn Chế độ với Bộ ghép LC SC

Bộ chia plc 1x32 2x32 lgx cho cáp quang Chế độ đơn với bộ ghép LC SC Bộ chia mạch ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn quang ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:07
Trung Quốc ISO Fiber Optic PLC Splitter Tube PLC SC/UPC 1x4 Singlemode Splitter LSZH G657A nhà máy sản xuất

ISO Fiber Optic PLC Splitter Tube PLC SC/UPC 1x4 Singlemode Splitter LSZH G657A

Fiber Optic Splitter Tube PLC SC/UPC 1x4 Singlemode Splitter LSZH G657A,1:4 PLC Splitter SC Connectors Features Corning fiberBidirectional, Compact sizeLow insertion loss, Low PDL and High reliabilityHigh ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:09
Trung Quốc Fiber Optic PLC Splitter 1x8 LGX Module , CATV Fiber Optic Terminal Box Insert Type​ nhà máy sản xuất

Fiber Optic PLC Splitter 1x8 LGX Module , CATV Fiber Optic Terminal Box Insert Type​

1*8 Fiber Optic PLC Splitter LGX Module, CATV Fiber Optic Terminal Box Insert Type​ Yingda provides a high precise PLC splitter for the construction of optical network. Low requirements of placing position and ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:11
Trung Quốc  0.9mm Steel Tube Fiber Optic PLC Splitter 1X16 G657A1 1.5m 0.9mm With SC UPC Connector nhà máy sản xuất

 0.9mm Steel Tube Fiber Optic PLC Splitter 1X16 G657A1 1.5m 0.9mm With SC UPC Connector

0.9mm Steel Tube Fiber Optic PLC Splitter 1X16 G657A1 1.5m 0.9mm With SC UPC Connector PLC stands for Planar Lightwave Circuit. PLC splitters are used to distribute or combine optical signals. It is based on ... Đọc thêm
2020-12-18 10:39:14
Trung Quốc G65A71 LSZH FC APC Bộ chia plc sợi quang 1x2 Chế độ đơn nhà máy sản xuất

G65A71 LSZH FC APC Bộ chia plc sợi quang 1x2 Chế độ đơn

G65A71 LSZH FC APC Bộ chia plc sợi quang 1x2 Chế độ đơn Mô-đun bộ chia quang 1x2 ABS PLC FC / APC Chế độ đơn G65A71 LSZH Gói vỉ màu vàng 2.0mm 1X2 ABS SPLITTER là một loại thiết bị quản lý công suất quang được ... Đọc thêm
2020-12-18 10:43:32
Trung Quốc Hộp mô-đun ABS Bộ tách PLC sợi quang G652D 1x32 nhà máy sản xuất

Hộp mô-đun ABS Bộ tách PLC sợi quang G652D 1x32

Hộp mô-đun ABS Bộ tách PLC sợi quang G652D 1x32 Bộ chia PLC sợi quang 1x32 Loại hộp mô-đun ABS Chế độ đơn với bím tóc G652D PVC SC / APC 2.0mm Màu vàng Bộ tách mạch sóng ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết b... Đọc thêm
2020-12-18 10:41:55
Trung Quốc Bộ chia WDM FWDM quang học 1550nm SC UPC SC APC SMF 28e nhà máy sản xuất

Bộ chia WDM FWDM quang học 1550nm SC UPC SC APC SMF 28e

Bộ chia WDM FWDM quang học 1550nm SC UPC SC APC SMF 28e Quang cách ly cao WDM T1550 R1310 / 1490 FWDM SC / UPC SC / APC SMF-28e Đặc trưng Mất chèn thấp Cô lập cao Độ ổn định và độ tin cậy cao Ứng dụng Laser sợi ... Đọc thêm
2020-12-18 10:46:18
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|