• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
Trung Quốc 100G QSFP MPO MTP Cable

100G QSFP MPO MTP Cable

connector: MPO MTP male
fiber type: 10G OM3
Cable type: bundle cable
Trung Quốc MTP MPO Fiber Cable

MTP MPO Fiber Cable

connector: MPO / MTP - LC SC FC ST
max capacityy: 12 Fibers SC, 24 Fibers LC
application: Data center, High density
Trung Quốc Cáp quang đơn, cáp MPO / MTP - cáp nối dây cáp 0.9mm SM

Cáp quang đơn, cáp MPO / MTP - cáp nối dây cáp 0.9mm SM

Đầu nối: MPO MTP nam
Loại chất xơ: OS1 9 / 125UM
Loại cáp: Bó cáp
Trung Quốc MTP MPO Trunk Cable

MTP MPO Trunk Cable

connector: MPO male
fiber type: OS1 SM multi-fiber cable
Cable type: multi-fiber Ribbon cable
Trung Quốc 96 Cores 1U MPO Patch Panel / Enclosures 4 bays wide 24 LC ports3 MPO APC (x8) input SMF

96 Cores 1U MPO Patch Panel / Enclosures 4 bays wide 24 LC ports3 MPO APC (x8) input SMF

Material: steel with german technology
color: black
size: 444*340*44mm
Trung Quốc 288 Fibers 19 Inch Slide Out Patch Panel , 3U MPO Enclosures Chassis 12 Cassettes

288 Fibers 19 Inch Slide Out Patch Panel , 3U MPO Enclosures Chassis 12 Cassettes

Material: steel with german technology
color: black
size: 444*341.49*88.9mm
Trung Quốc SC Hydra 12 cáp cáp quang hội đồng / MTP MPO Patch Cord Đối với FTTX

SC Hydra 12 cáp cáp quang hội đồng / MTP MPO Patch Cord Đối với FTTX

Đầu nối: Nam giới MPO
Loại chất xơ: OM2
Số lượng sợi: 12 lõi
Trung Quốc Cáp MTP MPO có mật độ cao - LC 12 Cấu trúc cáp Hydra lõi Các bộ nối Mạch Nam Với Các Chì Hướng dẫn

Cáp MTP MPO có mật độ cao - LC 12 Cấu trúc cáp Hydra lõi Các bộ nối Mạch Nam Với Các Chì Hướng dẫn

Đầu nối: Nam giới MPO
Loại chất xơ: OM2
Số lượng sợi: 12 lõi
Trung Quốc OM2 MPO MTP cáp quang MT - MT Patch Cords Đối với các module QSFP + AOC

OM2 MPO MTP cáp quang MT - MT Patch Cords Đối với các module QSFP + AOC

Đầu nối: MT
Loại chất xơ: OM2
Số lượng sợi: 8 sợi
Trung Quốc Màng mỏng Orange Flat MPO MTP cáp OM1 (62.5 / 125um), FC Fan-Out cáp quang Patch

Màng mỏng Orange Flat MPO MTP cáp OM1 (62.5 / 125um), FC Fan-Out cáp quang Patch

Đầu nối: Nữ MPO
Loại chất xơ: OM2
Bộ phá vỡ: quảng trường
1 2 3 4