YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Trường kết nối có thể cài đặt

Chứng nhận
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Trường kết nối có thể cài đặt

(44)
Trung Quốc ESC250D / APC Đầu nối nhanh FTTH Thả cáp phẳng 2 * 3mm Đầu cuối sợi quang màu xanh lá cây nhà máy sản xuất

ESC250D / APC Đầu nối nhanh FTTH Thả cáp phẳng 2 * 3mm Đầu cuối sợi quang màu xanh lá cây

Đầu nối lắp ráp trường ESC250D / APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Đầu cuối sợi quang màu xanh lá cây Đầu nối nhanh (Đầu nối lắp ráp trường hoặc đầu nối sợi quang kết thúc trường, đầu nối sợi quang lắp ráp nhanh) là ... Đọc thêm
2021-01-13 17:01:52
Trung Quốc Cáp thả FTTH Trường sợi quang SC màu xanh lam Đầu nối mối nối nhanh 60mm nhà máy sản xuất

Cáp thả FTTH Trường sợi quang SC màu xanh lam Đầu nối mối nối nhanh 60mm

Cáp thả FTTH Trường quang SC màu xanh Đầu nối mối nối nhanh 60mm Đầu nối nhanh cáp quang là loại đầu nối có thể giải quyết vấn đề về hệ thống dây và cáp quang có khoảng cách cực xa đến dự án gia đình.Nó được sử ... Đọc thêm
2021-01-13 16:48:33
Trung Quốc FTTH SC UPC Sợi quang nhúng được đánh bóng trước Đầu nối cơ học nhanh có thể lắp đặt Màu xanh lá cây nhà máy sản xuất

FTTH SC UPC Sợi quang nhúng được đánh bóng trước Đầu nối cơ học nhanh có thể lắp đặt Màu xanh lá cây

FTTH SC UPC Sợi quang nhúng được đánh bóng trước Đầu nối cơ học nhanh có thể cài đặt Màu xanh lá cây Các đầu nối có thể lắp đặt tại hiện trường YINGDA là các đầu nối được đánh bóng sẵn tại nhà máy giúp loại bỏ ... Đọc thêm
2021-01-13 16:46:35
Trung Quốc Đầu nối cơ khí lắp ráp trường quang ESC250D FTTH cho cáp thả 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm nhà máy sản xuất

Đầu nối cơ khí lắp ráp trường quang ESC250D FTTH cho cáp thả 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm

Đầu nối cơ khí lắp ráp trường quang ESC250D FTTH cho cáp thả 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm Đầu nối nhanh (Đầu nối lắp ráp hiện trường hoặc Đầu nối sợi quang đầu cuối trường, lắp ráp nhanh Đầu nối sợi quang) là một đầu n... Đọc thêm
2021-01-13 16:43:05
Trung Quốc 5G FTTx 2 * 1,6mm LX58 SC UPC Đầu nối có thể cài đặt cáp quang nhanh cáp quang Hình-8 Màu xanh lam nhà máy sản xuất

5G FTTx 2 * 1,6mm LX58 SC UPC Đầu nối có thể cài đặt cáp quang nhanh cáp quang Hình-8 Màu xanh lam

5G FTTx 0,3dB LX58 SC UPC Đầu nối có thể cài đặt cáp quang trường nhanh Hình-8 Cáp dẹt Màu xanh lam Đầu nối lắp ráp hiện trường là một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây dẫn quang bên trong các tòa nhà và tầng ... Đọc thêm
2021-01-13 16:38:47
Trung Quốc Lắp ráp trường cáp quang 5G FTTx 0.3dB LX58 SC APC trong nhà Đầu nối nhanh Cáp hình-8 nhà máy sản xuất

Lắp ráp trường cáp quang 5G FTTx 0.3dB LX58 SC APC trong nhà Đầu nối nhanh Cáp hình-8

Lắp ráp trường cáp quang 5G FTTx 0.3dB LX58 SC APC trong nhà Đầu nối nhanh Cáp hình-8 Đầu nối nhanh cáp quang SC / APC được thiết kế cho FTTH là thế hệ đầu nối sợi quang mới được sử dụng trong lắp ráp.Nó có thể ... Đọc thêm
2021-01-13 16:33:40
Trung Quốc Cáp thả FTTH 2x3mm Cáp quang SC UPC Trường lắp ráp Đầu nối Termiantion nhanh 5G Chế độ đơn 5G nhà máy sản xuất

Cáp thả FTTH 2x3mm Cáp quang SC UPC Trường lắp ráp Đầu nối Termiantion nhanh 5G Chế độ đơn 5G

Cáp thả FTTH 2x3mm Cáp quang SC UPC Trường lắp ráp Đầu nối Termiantion nhanh 5G Chế độ đơn 5G Đầu nối nhanh SC / APC là đầu nối được đánh bóng trước tại nhà máy, có thể lắp đặt tại hiện trường, loại bỏ hoàn to... Đọc thêm
2021-01-13 16:30:48
Trung Quốc Lắp đặt tại hiện trường Đầu nối nhanh sợi quang SC không có epoxy Chế độ đơn 2 * 3mm IL nhà máy sản xuất

Lắp đặt tại hiện trường Đầu nối nhanh sợi quang SC không có epoxy Chế độ đơn 2 * 3mm IL

Lắp đặt tại hiện trường Đầu nối nhanh sợi quang SC không có epoxy Chế độ đơn 2 * 3mm IL Đọc thêm
2021-01-13 16:16:32
Trung Quốc 1Core SC APC FTTH GPON Field Mecahncial Cold Splice Connector Green Cài đặt nhanh PEI nhà máy sản xuất

1Core SC APC FTTH GPON Field Mecahncial Cold Splice Connector Green Cài đặt nhanh PEI

1Core SC APC FTTH GPON Field Mecahncial Cold Splice Connector Green Cài đặt nhanh PEI Đầu nối nhanh cáp quang là một loại đầu nối có thể giải quyết vấn đề về hệ thống dây điện và cáp quang khoảng cách cực xa ... Đọc thêm
2021-01-13 16:10:47
Trung Quốc Cáp FTTH Hình-8 Màu xanh dương SC UPC nhúng trước bằng sợi quang Đầu nối cơ học lắp đặt nhanh 55mm nhà máy sản xuất

Cáp FTTH Hình-8 Màu xanh dương SC UPC nhúng trước bằng sợi quang Đầu nối cơ học lắp đặt nhanh 55mm

Cáp FTTH Hình-8 Màu xanh dương SC UPC nhúng trước bằng sợi quang Đầu nối cơ học lắp đặt nhanh 55mm Đầu nối FAST là một đầu nối được đánh bóng trước sử dụng kẹp cơ học và căn chỉnh đầu sợi quang được phân cắt đư... Đọc thêm
2021-01-13 16:05:45
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|