YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Trường kết nối có thể cài đặt

Chứng nhận
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Trường kết nối có thể cài đặt

(44)
Trung Quốc 5G LX58 SC UPC FTTX Đầu nối có thể cài đặt tại trường Cáp quang phẳng Màu xanh lam nhà máy sản xuất

5G LX58 SC UPC FTTX Đầu nối có thể cài đặt tại trường Cáp quang phẳng Màu xanh lam

5G LX58 SC UPC FTTX Đầu nối có thể cài đặt tại trường Cáp quang phẳng Màu xanh lam 5G FTTx 0,3dB LX58 SC UPC Đầu nối có thể cài đặt cáp quang trường nhanh Hình-8 Cáp dẹt Màu xanh lam Đầu nối lắp ráp hiện trường ... Đọc thêm
2021-04-22 09:51:55
Trung Quốc Đầu nối nhanh 5G FTTx 0,3dB trong nhà Đầu nối nhanh cáp quang Chế độ đơn nhà máy sản xuất

Đầu nối nhanh 5G FTTx 0,3dB trong nhà Đầu nối nhanh cáp quang Chế độ đơn

Đầu nối nhanh 5G FTTx 0,3dB trong nhà Đầu nối nhanh cáp quang Chế độ đơn Lắp ráp trường cáp quang 5G FTTx 0.3dB LX58 SC APC trong nhà Đầu nối nhanh Cáp hình-8 Đầu nối nhanh cáp quang SC / APC được thiết kế cho ... Đọc thêm
2021-04-22 10:13:13
Trung Quốc ESC250D FTTH Đầu nối có thể cài đặt tại trường Chế độ đơn G657A1 cho cáp thả nhà máy sản xuất

ESC250D FTTH Đầu nối có thể cài đặt tại trường Chế độ đơn G657A1 cho cáp thả

ESC250D FTTH Đầu nối có thể cài đặt tại trường Chế độ đơn G657A1 cho cáp thả Đầu nối cơ khí lắp ráp trường quang ESC250D FTTH cho cáp thả 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm Đầu nối nhanh (Đầu nối lắp ráp hiện trường hoặc Đầu ... Đọc thêm
2021-04-22 09:56:08
Trung Quốc Đầu nối lắp ráp trường nhúng được đánh bóng trước G657A1 Corning nhà máy sản xuất

Đầu nối lắp ráp trường nhúng được đánh bóng trước G657A1 Corning

Đầu nối lắp ráp trường nhúng được đánh bóng trước G657A1 Corning FTTH SC UPC Sợi quang nhúng được đánh bóng trước Đầu nối cơ học nhanh có thể cài đặt Màu xanh lá cây Các đầu nối có thể lắp đặt tại hiện trường ... Đọc thêm
2021-04-22 10:15:21
Trung Quốc 60mm FTTH Field Installable Connector Đầu nối kết thúc lắp ráp nhanh nhà máy sản xuất

60mm FTTH Field Installable Connector Đầu nối kết thúc lắp ráp nhanh

60mm FTTH Field Installable Connector Đầu nối kết thúc lắp ráp nhanh Cáp thả FTTH Trường sợi quang SC màu xanh lam Đầu nối mối nối nhanh 60mm Đầu nối nhanh cáp quang là một loại đầu nối có thể giải quyết vấn đề ... Đọc thêm
2021-04-22 10:00:01
Trung Quốc ESC250D APC Field Assembly Optical Connector Đầu nối có thể gắn được trường Green Field nhà máy sản xuất

ESC250D APC Field Assembly Optical Connector Đầu nối có thể gắn được trường Green Field

ESC250D APC Field Assembly Optical Connector Đầu nối có thể gắn được trường Green Field Đầu nối lắp ráp trường ESC250D / APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Đầu nối sợi quang màu xanh lá cây Đầu nối nhanh (Đầu nối lắp ... Đọc thêm
2021-04-22 10:17:30
Trung Quốc Đầu nối có thể lắp đặt tại trường nhựa SC UPC 5G 4G Chế độ đơn Chế độ đa chế độ nhà máy sản xuất

Đầu nối có thể lắp đặt tại trường nhựa SC UPC 5G 4G Chế độ đơn Chế độ đa chế độ

Đầu nối có thể lắp đặt tại trường nhựa SC UPC 5G 4G Chế độ đơn Chế độ đa chế độ Cáp thả FTTH 2x3mm Cáp quang SC UPC Trường lắp ráp Đầu nối Termiantion nhanh 5G Chế độ đơn 5G Đầu nối nhanh SC / APC là đầu nối đư... Đọc thêm
2021-04-22 10:05:26
Trung Quốc Đầu nối gắn trường SC APC màu xanh lá cây Chế độ đơn Không có Epoxy cho FTTB FTTC nhà máy sản xuất

Đầu nối gắn trường SC APC màu xanh lá cây Chế độ đơn Không có Epoxy cho FTTB FTTC

Đầu nối gắn trường SC APC màu xanh lá cây Chế độ đơn Không có Epoxy cho FTTB FTTC Lắp đặt tại hiện trường Đầu nối nhanh sợi quang SC không có epoxy Chế độ đơn 2 * 3mm IL... Đọc thêm
2021-04-22 10:20:05
Trung Quốc 1 đầu nối có thể cài đặt trường lõi SC APC FTTH GPON Đầu nối mối nối nhanh nhà máy sản xuất

1 đầu nối có thể cài đặt trường lõi SC APC FTTH GPON Đầu nối mối nối nhanh

1 đầu nối có thể cài đặt trường lõi SC APC FTTH GPON Đầu nối mối nối nhanh 1Core SC APC FTTH GPON Field Mecahncial Cold Splice Connector Green Cài đặt nhanh PEI Đầu nối nhanh cáp quang là một loại đầu nối có th... Đọc thêm
2021-04-22 10:10:33
Trung Quốc Đầu nối sợi quang FTTH Fast Connect màu xanh dương Sc Apc Quick Connector Assembly 55mm nhà máy sản xuất

Đầu nối sợi quang FTTH Fast Connect màu xanh dương Sc Apc Quick Connector Assembly 55mm

Đầu nối cáp quang FTTH Fast Connect màu xanh Sc Apc Lắp ráp kết nối nhanh 55m Cáp FTTH Hình-8 Màu xanh dương SC UPC nhúng trước bằng sợi quang Đầu nối cơ học lắp đặt nhanh 55mm Đầu nối FAST là một đầu nối được ... Đọc thêm
2021-04-22 10:23:44
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|