• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : Sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
VIDEO Trung Quốc Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây

Vật chất: ABS
Màu sắc: màu xanh lá
Loại sợi: Chế độ đơn G657A1
VIDEO Trung Quốc ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

Vật chất: ABS / PBT
Màu sắc: Xanh lam / xanh lục
Loại sợi: Chế độ đơn G657A1
VIDEO Trung Quốc 5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả

5G 0,2dB gốm C-Groove Trường kết thúc bằng sợi quang có thể cài đặt Đầu nối SC APC 2 * 3mm Cáp thả

Vật chất: Nhựa
Màu nhà: màu xanh lá
Loại sợi: chế độ đơn
VIDEO Trung Quốc Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB

Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB

Loại chất xơ: Sợi corning SMF-28e
loại cáp: cáp thả hoặc cáp trong nhà
Đầu nối: SC / UPC, SC / PC
VIDEO Trung Quốc 5G LX58 SC UPC FTTX Đầu nối có thể cài đặt tại trường Cáp quang phẳng Màu xanh lam

5G LX58 SC UPC FTTX Đầu nối có thể cài đặt tại trường Cáp quang phẳng Màu xanh lam

kiểu khởi động: Đinh ốc
Màu nhà: Màu xanh da trời
Loại sợi: chế độ đơn
VIDEO Trung Quốc Đầu nối nhanh 5G FTTx 0,3dB trong nhà Đầu nối nhanh cáp quang Chế độ đơn

Đầu nối nhanh 5G FTTx 0,3dB trong nhà Đầu nối nhanh cáp quang Chế độ đơn

kiểu khởi động: vít tròn bật hoặc tắt
Màu nhà: màu xanh lá
Loại sợi: chế độ đơn
VIDEO Trung Quốc ESC250D FTTH Đầu nối có thể cài đặt tại trường Chế độ đơn G657A1 cho cáp thả

ESC250D FTTH Đầu nối có thể cài đặt tại trường Chế độ đơn G657A1 cho cáp thả

Vật chất: ABS / PBT
Màu sắc: Xanh lam / xanh lục
Loại sợi: Chế độ đơn G657A1
VIDEO Trung Quốc Đầu nối lắp ráp trường nhúng được đánh bóng trước G657A1 Corning

Đầu nối lắp ráp trường nhúng được đánh bóng trước G657A1 Corning

Vật chất: ABS
Màu sắc: Màu xanh da trời
Loại sợi: chế độ đơn G657A1 corning
VIDEO Trung Quốc 60mm FTTH Field Installable Connector Đầu nối kết thúc lắp ráp nhanh

60mm FTTH Field Installable Connector Đầu nối kết thúc lắp ráp nhanh

Vật chất: PEI
Màu sắc: Màu xanh da trời
Chiều dài: 60mm hoặc 55mm
VIDEO Trung Quốc ESC250D APC Field Assembly Optical Connector Đầu nối có thể gắn được trường Green Field

ESC250D APC Field Assembly Optical Connector Đầu nối có thể gắn được trường Green Field

Vật chất: ABS / PBT
Màu sắc: màu xanh lá
Loại sợi: Chế độ đơn G657A1
1 2 3 4 5