• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406
Trung Quốc Fiber Optic Cable Pigtail

Fiber Optic Cable Pigtail

connector: FC/APC
fiber count: simplex 1 core
insertion loss: <0.3dB
Trung Quốc Outdoor Fiber Optic Pigtail SC

Outdoor Fiber Optic Pigtail SC

connector: SC, FC
fiber count: 2 Cores
insertion loss: <0.3dB
Trung Quốc 12 Core SC / PC Fiber Optic Pigtail MM

12 Core SC / PC Fiber Optic Pigtail MM

connector: SC
fiber count: 12 Cores
insertion loss: <0.3dB
Trung Quốc 12 lõi Sợi quang FTTH Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1,5Mts Màu vàng

12 lõi Sợi quang FTTH Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1,5Mts Màu vàng

Kết nối: Đầu nối SC / APC
Số lượng sợi: 12 sợi bó
mất chèn: <0,3 dB
Trung Quốc 18 màu Sợi quang Pigtail 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm

18 màu Sợi quang Pigtail 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm

Kết nối: Đầu nối SC / APC
Số lượng sợi: 18 lõi
mất chèn: <0,3 dB
Trung Quốc 12 màu sắc SC APC Sợi quang Pigtails G657A1 LSZH 900um 3Mts SM Ferrule bằng gốm IL

12 màu sắc SC APC Sợi quang Pigtails G657A1 LSZH 900um 3Mts SM Ferrule bằng gốm IL

Kết nối: Đầu nối SC / APC
Số lượng sợi: 12 lõi
mất chèn: <0,3 dB
Trung Quốc Dây cáp quang chống thấm nước bằng đồng nhôm 4 lõi SC FC Dây cáp quân sự 9,8mm PE

Dây cáp quang chống thấm nước bằng đồng nhôm 4 lõi SC FC Dây cáp quân sự 9,8mm PE

Kết nối: SC / APC
Số lượng sợi: 4 lõi
mất chèn: <0,3dB
Trung Quốc FC / APC 4 lõi quang Pigtails cáp Patch dây cáp chống thấm nước đen, chiều dài tùy chỉnh

FC / APC 4 lõi quang Pigtails cáp Patch dây cáp chống thấm nước đen, chiều dài tùy chỉnh

Đầu nối: FC / APC
Số lượng sợi: 4Cores / Fibres
Chèn mất: <0.3dB
Trung Quốc 6 lõi SC / APC sợi quang Pigtail singlemode 9/125 um OS2 LSZH 15 Meter 0.9mm

6 lõi SC / APC sợi quang Pigtail singlemode 9/125 um OS2 LSZH 15 Meter 0.9mm

Đầu nối: SC / APC
Số lượng sợi: 6Tài liệu
Chèn mất: <0.3dB
Trung Quốc SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail

SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail

connector: SC UPC
fiber count: simplex
insertion loss: < 0.2 dB
1 2 3 4 5 6