YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi xơ sợi quang

Chứng nhận
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi xơ sợi quang

(48)
Trung Quốc 12 lõi Sợi quang FTTH Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1,5Mts Màu vàng nhà máy sản xuất

12 lõi Sợi quang FTTH Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1,5Mts Màu vàng

12 lõi Sợi quang FTTH Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1,5Mts Màu vàng 12 lõi SC APC Gói sợi quang Pigtails G652D PVC 900um 1.5Mts Bảng điều khiển FTTH màu vàng Bím cáp quang chỉ có một đầu là đầu nối, đầu còn l... Đọc thêm
2021-04-22 09:28:19
Trung Quốc 18 màu Sợi quang Pigtail 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm nhà máy sản xuất

18 màu Sợi quang Pigtail 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm

18 màu sắc Sợi quang Pigtail 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm 18 màu sắc Sợi quang Pigtails 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm 1M Ftth GPON Bím cáp quang chỉ có một đầu là đầu nối, đầu c... Đọc thêm
2021-04-22 09:25:55
Trung Quốc 12 màu sắc SC APC Sợi quang Pigtails G657A1 LSZH 900um 3Mts SM Ferrule bằng gốm IL nhà máy sản xuất

12 màu sắc SC APC Sợi quang Pigtails G657A1 LSZH 900um 3Mts SM Ferrule bằng gốm IL

12 màu sắc SC APC Sợi quang Pigtails G657A1 LSZH 900um 3Mts SM Ferrule bằng gốm IL 1000 lần Khả năng lặp lại ≤0.1dB Kiểm tra độ rung ≤0.1dB (10-60Hz, biên độ đầy đủ 1.5mm) Sức căng: 0 ~ 15kg kiểm tra nhiệt độ ... Đọc thêm
2020-12-18 22:38:51
Trung Quốc FC / APC 4 lõi quang Pigtails cáp Patch dây cáp chống thấm nước đen, chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

FC / APC 4 lõi quang Pigtails cáp Patch dây cáp chống thấm nước đen, chiều dài tùy chỉnh

FC / APC 4 lõi sợi quang Pigtails cáp Patch dây cáp chống thấm nước đen, chiều dài tùy chỉnh Loại kết nối: FC, ST, SC, LC, E2000, MTRJ, MPO, SMA905, SMA906, MU, FDDI, DIN, D4, ESCON, VF45, F3000, LX.5 Dung lư... Đọc thêm
2020-12-02 16:57:19
Trung Quốc 6 lõi SC / APC sợi quang Pigtail singlemode 9/125 um OS2 LSZH 15 Meter 0.9mm nhà máy sản xuất

6 lõi SC / APC sợi quang Pigtail singlemode 9/125 um OS2 LSZH 15 Meter 0.9mm

SC / APC Chống thấm Fiber Optic Pigtail Patch Dây Cáp ngoài trời LSZH 15 Meter 0.9mm Cáp sợi dây chống thấm nước là để kết nối cáp quang xương sống và bộ thu quang. Nó được làm bằng các bộ phận nối chất lượng ... Đọc thêm
2020-12-02 16:55:54
Trung Quốc SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail nhà máy sản xuất

SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail

Pigtails SC PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow, SC Optical Pigtail SC/PC - square card type SC connector can plug directly,easy to use, but also easy to drop out. SC Fiber Optic Pigtail is a ... Đọc thêm
2020-12-02 16:55:50
Trung Quốc ST UPC SM SX Pigtail , Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable nhà máy sản xuất

ST UPC SM SX Pigtail , Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable

ST UPC SM SX Pigtail, Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or polymer ... Đọc thêm
2018-07-25 10:26:12
Trung Quốc Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable nhà máy sản xuất

Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable

Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or ... Đọc thêm
2018-07-25 10:26:12
Trung Quốc LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm , Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm nhà máy sản xuất

LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm , Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm

LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm, Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or ... Đọc thêm
2018-07-25 10:26:12
Trung Quốc ST MM 50 / 125 um Pigtails 2 Meters 900um Orange OM2 , Fiber Optic Patch Cord ST MM SX nhà máy sản xuất

ST MM 50 / 125 um Pigtails 2 Meters 900um Orange OM2 , Fiber Optic Patch Cord ST MM SX

ST MM 50 / 125 um Pigtails 2 Meters 900um Orange OM2 , Fiber Optic Patch Cord ST MM SX ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) ... Đọc thêm
2018-07-25 10:26:12
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|