products

SM MM FTTX MTP MPO Cáp 7.8 mm, 24 cáp quang lõi kép Patch

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO SGS ROHS
Số mô hình: MTP-MTP 24
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 1pc / hộp, 200pcs / hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi thanh toán
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Đầu nối: Đầu nối MTP nữ Loại chất xơ: OM1 OM2 OM3 OM4
Loại cáp: Dây băng phẳng Số lượng sợi: 24 sợi
Mất chèn: &lt;0.5dB</span> Trọn gói: Đóng gói chân không

Mô tả sản phẩm

SM / MM FTTx MTP Patch Cord Cáp quang 7,8 mm, MPO Cáp tải cáp Cáp phẳng LSZH

Miếng vá cáp quang MPO / MTP là sợi cáp 12/24 được kết cuối với các đầu nối MPO / MTP

Ở cả hai đầu. Các loại cáp quang MPO / MTP này là OFNP Plenum được đánh giá cao, OFNR Riser được đánh giá cao hoặc LSZH

Áo khoác. Các loại cáp này có thể là sợi ribbon 12/24 4.5mm, cáp ruy băng tròn hoặc tròn 3mm. MTP

/ Hệ thống cáp MPO là lý tưởng cho một môi trường mật độ cao đòi hỏi tiết kiệm không gian

Mật độ cáp và các giải pháp quản lý cáp sáng tạo. Đơn giản chỉ cần cài đặt cáp quang MTP / MPO

Bên trong tòa nhà và kết nối với phía sau của bảng điều khiển MTP / MPO hoặc quạt được gia cường.

Tính năng, đặc điểm

  • Mật độ cao Back Bone Cabling
  • Trước khi chấm dứt tại Nhà máy
  • Plug and Play, cài đặt nhanh chóng
  • Không có sự chấm dứt trang web
  • Giảm 65 - 75% không gian
  • MTP 12 Đầu nối lõi ở cả hai đầu
  • Báo cáo kiểm tra với mỗi lắp ráp

Đặc điểm kỹ thuật

Mục

SM

MM

Cáp OD

MAX 5.5mm

Đường kính sợi

9/125

62.5 / 125um 50 / 125um

Mất chèn

APC <0.7 dB

PC <0.7 dB

Return Loss

APC> 60 dB

PC> 25 dB

Kiểm tra chèn kéo

(500 lần) <0.5 dB

Khả năng trao đổi

<0.5 dB

Nhiệt độ hoạt động

-40 ℃ ~ 80 ℃

Ứng dụng

  • Các tòa nhà khác nhau của cùng một doanh nghiệp khu vực dây mạng
  • Kết nối thiết bị hoạt động quang học
  • Truyền thông nội bộ dây dẫn, dây dẫn hộp phân phối
  • Khu dân cư, phòng khu công nghiệp, phòng xây dựng thương mại
  • Kết nối tín hiệu ánh sáng quang kết nối
  • Tòa nhà có mật độ cao hệ thống dây điện
  • Hệ thống truyền thông sợi quang, mạng CATV, mạng viễn thông
  • Mạng khu vực đô thị, mạng diện rộng, FTTx

Màu Bare Fiber

Không

8 Xơ ribbon

Không

12 Xơ ribbon

1

Màu xanh da trời

1

Màu xanh da trời

2

trái cam

2

trái cam

3

màu xanh lá

3

màu xanh lá

4

nâu

4

nâu

5

Xám

5

Xám

6

trắng

6

trắng

7

Đỏ

7

Đỏ

số 8

Đen

số 8

Đen

9

Màu vàng

9

Màu vàng

10

màu tím

10

màu tím

11

Màu hồng

11

Màu hồng

12

Aqua

12

Aqua

Thông tin đặt hàng

P / N

Mô tả

MPOF-MPOF-12F-S62-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OS2 (G652D), 12 sợi, 1m Màu vàng

MPOF-MPOF-12F-S67-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

SM (G657A), 12 sợi, 1m vàng

MPOF-MPOF-12F-OM1-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM1 (62.5 / 125um), 12 sợi, 1m cam

MPOF-MPOF-12F-OM2-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM2 (50 / 125um), 12 sợi, 1m cam

MPOF-MPOF-12F-OM3-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM3 (50 / 125um), 12 sợi, 1m nước

MPOF-MPOF-12F-OM4-01

MPO-MPO Trunk cáp dây vá,

OM4 (50 / 125um), 12 sợi, 1m nước

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : 8618688982406