• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406

Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy

Nguồn gốc Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu YINGDA
Chứng nhận ISO SGS ROHS
Số mô hình YDPC-LALA-3020-SSX-A1
Số lượng đặt hàng tối thiểu 500 chiếc
Giá bán negotiable
chi tiết đóng gói 1 cái / túi, 100 cái / hộp carton
Thời gian giao hàng 7-10 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán Western Union, T / T, L / C
Khả năng cung cấp 200.000 chiếc mỗi tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Kết nối LC / APC Số lượng sợi 1 lõi
mất chèn <0,3dB chiều dài cáp 20 mét
Đường kính cáp 3.0mm Loại sợi chế độ đơn SM 9 / 125um G657A1
Gói Túi nhựa Màu cáp Màu xanh da trời
Vật liệu cáp LSZH Chống cháy UL V0 không ngọn lửa
Điểm nổi bật

Dây vá sợi quang bọc thép

,

Dây vá sợi quang FTTH

,

dây vá sợi quang đơn mode FTTH

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy
 
 
Dây nhảy cáp quang bọc thép có thể được đặt trực tiếp trong phòng máy và nhiều môi trường khắc nghiệt mà không cần ống bảo vệ, để tiết kiệm không gian, giảm chi phí xây dựng và tăng cường đáng kể việc bảo trì mạng.
 

Nó sử dụng một ống bọc thép không gỉ mềm dẻo nhỏ để bảo vệ sợi quang, và sau đó ống bọc được phủ một lớp PVC chống cháy để đạt được các chức năng thoát ẩm và ngăn cháy.Đồng thời, chúng tôi đã phát triển một quy trình sản xuất đặc biệt và cấu trúc độc đáo để đảm bảo rằng vỏ và khớp được kết nối chắc chắn.Thiết kế độc đáo này giúp việc thi công dây nhảy quang bọc thép trở nên đơn giản và thuận tiện, giảm tổn thất trong quá trình thi công, nâng cao tuổi thọ của dây nhảy quang, nâng cao độ an toàn và ổn định của toàn hệ thống.

Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 0

 
Sự chỉ rõ

mụcChế độ đơnĐa chế độ
UPCAPC
Tư nốiFC / SC / ST / LC / MU ...FC / SC / ST / LC / MU ...
Mất đoạn chèn≤0,2dB≤0.3dB≤0.3dB
Trả lại mất mát≥50dB≥60dB≥35dB
Khả năng lặp lại≤0.1dB≤0.1dB
Nhiệt độ hoạt động-40 ℃ ~ + 75 ℃-40 ℃ ~ + 75 ℃
Cơ khí trong (500 lần)≤0,2dB≤0,2dB
Sức căng> 90N> 90N
Cường độ nén> 1500N / 100mm> 1500N / 100mm

 
 
Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 1
 
Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 2
Các bác sĩ cho biết thêm:
 
Đặc trưng

  • Ống thép không gỉ, đường kính nhỏ để bảo vệ
  • Có thể chống lại sự đảo ngược hoặc hư hỏng không phù hợp, độ bền kéo cao, độ nén cao
  • sức mạnh và loài gặm nhấm
  • Mà không cần lo lắng về thiệt hại do cấu trúc gây ra cho cáp quang
  • và thiệt hại trong tương lai
  • Xây dựng thuận tiện hơn, an toàn tốt và giảm chi phí bảo trì trong tương lai

Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 3
 
Ứng dụng:
Phòng thông tin liên lạc, FTTH, mạng LAN, Thiết bị kiểm tra, Sẵn sàng quốc phòng, Dụng cụ đo lường, Cảm biến sợi quang, Hệ thống thông tin liên lạc bằng sợi quang, Hệ thống truyền hình Antenna, Thiết bị và dụng cụ quang học chủ động, v.v.
Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 4
 
 
Yingda sản xuất tất cả các loại cáp dây vá bọc thép với các loại đầu nối khác nhau, OEM hoan nghênh.
Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 5
 
QUY TRÌNH SẢN XUẤT
 
Đầu nối sợi quang FTTH đã kết thúc trước khi kết thúc LC APC UL V0 Chất chống cháy 6