products

SC Hydra 12 cáp cáp quang hội đồng / MTP MPO Patch Cord Đối với FTTX

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO SGS ROHS
Số mô hình: MPOm-12SC
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 1 chiếc / hộp, 200 chiếc / hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Đầu nối: Nam giới MPO Loại chất xơ: OM2
Số lượng sợi: 12 lõi Nơi lắp đặt: Cassette hoặc bảng điều khiển
ứng dụng: Trung tâm dữ liệu, mật độ cao Chiều dài cáp: 1 mét
Đường kính cáp: 0.9mm

Mô tả sản phẩm


12 dải MPO SC Hydra Cable Assembly, 12 sợi MTP Patch Cord Đối với FTTX
 
MTP MPO cáp lắp ráp hỗ trợ tốc độ cao hơn Ethernet và các ứng dụng Fibre Channel
(Sợi OM3, OM4 và OS1 / OS2), và sợi đa đa truyền thống (OM1 hoặc OM2).
Mục này là MPO Nam (có chân dẫn hướng) được lắp ráp với cáp 0.9mm đến các đầu nối đơn.
Tất cả các loại giao diện kết nối đơn sợi dành cho các lựa chọn (SC, LC, E2000, MTRJ, vv)

Tính năng, đặc điểm

  1. Hiệu năng cao trong IL & RL
  2. Có sẵn trong sợi 8,12
  3. Kích thước chính xác
  4. 100% được kiểm tra tại nhà


Ứng dụng

  • Lắp đặt bên trong mô-đun mao mạch MPO


Tính chất quang học

Mục

Đơn vị

Thông số

Kết nối

-

Tiêu chuẩn SM
Kim loại

SM ưu tú thấp
Lỗ nối

Tiêu chuẩn MM
Kim loại

MM ưu tú
Lỗ nối

IL

Điển hình

(DB)

0,35

0,20

0,35

0,20

Maximun

(DB)

0,75

0,35

0,60

0,35

RL

(DB)

≥60 cho APC (8 Góc Ba Lan)

≥20 cho PC

(DB)

≥50 cho PC

-

Nữ Nam

(DB)

Nam: Với Pins, Nữ: Không có Pins

Sức căng

(DB)

≤0.3 (Tối đa 66N)

Rung động

(DB)

≤0.3 (10 ~ 55Hz)

Chu kỳ nhiệt độ

(DB)

≤0.3 (-40 ~ 75 ℃, 21 Cycles)


Các tham số mặt cuối

Mục

Đơn vị

Thông số

SM

MM

Bán kính cong X

(Mm)

Min 2000

Bán kính đường cong Y

(Mm)

Tối thiểu 5

Chiều cao sợi

(Nm)

1000 ~ 3500

Chênh lệch quang học tổng thể

(Nm)

MAX: 500

Chênh lệch chiều cao sợi lân cận

(Nm)

MAX: 300

Góc trục X

(°)

-0,2 ~ 0,2

Góc trục Y

(°)

PC: -0.2 ~ 0.2 APC: 7.8 ~ 8.2

-0,2 ~ 0,2

Trầm cảm sợi quang

(Nm)

Không có

-100 ~ 200



8-sợi MPO / Nam Connector lắp ráp với 8PCS kết nối SC cấu trúc

Thông tin đặt hàng

Mục

Đơn vị

Thông số

①Kết nối loại 1 #

-

MPO-nữ *, MPO-nam

② Kết thúc 1 #

-

PC, APC

③ Số lượng sợi

-

Sợi 2, 4, 8, 12 và 24 MT

④Đầu nối loại 2 #

-

MPO-nữ *, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000

⑤ Kết thúc 2 #

-

PC, UPC, APC

⑥ Chế độ Fiber

-

SM (OS1, OS2), MM (OM1, OM2, OM3, OM4)

⑦ Đường kính ngoài cáp

(Mm)

Φ2, Φ3, Φ4

⑧ Chiều dài

(M)

L = 1, 2, 3, 4 ...

⑨ Chiều dài Pigtail

(M)

L1 = 0,5, 0,6, 1,0

⑩ Kiểu cáp

-

RJ: Jacket Ribbon Cable, RB: Cáp Bare Ribbon,
MIC: cáp tròn 250um nhỏ


※ Đối với phụ nữ kết nối MPO, phụ nữ có thể được cam kết trong các thông tin đặt hàng

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : 8618688982406