CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmAdapter cáp quangSingle Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter

Trung Quốc Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter nhà cung cấp
Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter nhà cung cấp Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter nhà cung cấp Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter nhà cung cấp Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: iso
Model Number: FC bare fibre adapter

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10PCS
Packaging Details: 1PCS / BOX
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
MATERIAL: metal dust cap color: green
type: fiber adaptor shape: bare fiber 250um adapter
fiber mode: single mode insertion loss: <1dB
Repeatability: < 0.2db warranty: 2 years
temperature: -40 to +85 degree

Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter

 

 

Description

 

Bare fiber adaptoris a mechanical device designed to align fiber-optic connectors. It contains the 

interconnect sleeve, that holds the two ferrules together.

 

Application

 

  • WANs, LANs, CATV
  • Testing equipment
  • Communication system
  • Telecommunication networks
  • Temporarily connect bare fiber

 

Features

 

  1. Various receptacle type
  2. High Stability
  3. Easy to operate
  4. Repeated use

Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter

Availability

 

1) SC

2) ST

3) LC

4) FC

5) SMA

 

Specification

 

Ferrule ID

125.5u, 126um,

Insertion loss

< 1db

Repeat ability

< 0.2db

Life time

>= 1000 times

Operating Temp

-40 to +85 degree

 

 

Product list

bare fiber adaptor

 

Item

Specification

Item

Specification

Adapter
Singlemdoe

(Ceramic Sleeve)

ST (metal body)

Adapter
Multimode

(Bronze Sleeve)

ST (metal body)

SC/PC

SC/PC

SC/PC/duplex

SC/PC/duplex

SC/APC

SC/APC

SC/APC/duplex

SC/APC/duplex

FC/PC

FC/PC

FC (D-type metal )

FC (D-type metal )

LC/PC

LC/PC

LC/PC/duplex

LC/PC/duplex

LC/APC

LC/APC

LC/APC/duplex

LC/APC/duplex

DIN/PC/APC

DIN/PC/APC

E2000/PC

E2000/PC

E2000/APC

E2000/APC

MTRJ plastic

MTRJ plastic

Hybrid Adaptor
Singlemdoe

(Ceramic Sleeve)

FC-SC

Hybrid Adaptor
Multimode

(Bronze Sleeve)

FC-SC

FC-ST

FC-ST

SC-ST

SC-ST

DIN-SC

DIN-SC

DIN-ST

DIN-ST

DIN-FC

DIN-FC

 

Product and test insturments:

Single Mdoe Network Bare Fiber Adaptor Metal Round Boot ST To LC Fiber Adapter

 

Chi tiết liên lạc
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Ms. sophie

Tel: +8618688982406

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)