CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmAdapter cáp quangHigh Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing

Trung Quốc High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp
High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: iso
Model Number: LC duplex

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10PCS
Packaging Details: 25PCS / BOX
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
MATERIAL: metal dust cap color: white
type: metal adapter shape: SC footprint LC duplex adaptor
fiber mode: single mode,multimode insertion loss: < 0.2. dB
warranty: 2 years temperature: -40 to +85 degree

High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing

 

 

Features:

  1. Low insertion loss, high return loss
  2. Good compatibility
  3. High precision of mechanical dimensions 
  4. High reliability & stability 
  5. Both eramic and Bronze Sleeve are available
  6. PC,APC,UPC optional 
  7. Duplex
  8. Metal housing

 

Application: 

  • Local Area Network 
  • CATV System
  • Telecommunication Networks
  • Equipment Test Specification:

 

Specification:

 

Parameter

Unit

LC-LC Duplex

SM/ MM

PC/UPC/APC

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.2

Return Loss

dB

≥60

Exchangeability

dB

≤0.2

Repeatability

dB

≤0.2

Durability

Time

>1000

Operating Temperature

°C

-40~75

Storage Temperature

°C

-45~85

 

High Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal HousingHigh Return Loss Couler LC LC Duplex Optical Fiber Adapter Silver Metal Housing

Chi tiết liên lạc
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Ms. sophie

Tel: +8618688982406

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)