CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmHộp kết nối cáp quangSC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box

Trung Quốc SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box nhà cung cấp
SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box nhà cung cấp SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box nhà cung cấp SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box nhà cung cấp SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SC / APC FTTH Fiber Optic Termination Box Wall Outlet Optical Terminal Box

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: CHINA
Hàng hiệu: yingda
Chứng nhận: ISO,SGS
Số mô hình: FTB86E

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 100 PCS
Packaging Details: 92 pcs per carton box
Delivery Time: 5-8days
Payment Terms: Western Union, MoneyGram, T/T
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
công suất tối đa: 4 sợi xuất khẩu: cổng bộ điều hợp hoặc cáp thả
Vật chất: pc + abs Màu: White
áp dụng: Cáp thả FTTH, cáp trong nhà, cáp tròn Kích thước: 116 * 86 * 23mm
bộ chuyển đổi: SC song công không có tai Cấu trúc: clip, thiết kế chống bụi
chế độ sợi: chế độ đơn, đa chế độ

Hộp kết thúc sợi quang SC / APC FTTH Hộp đầu cuối quang tường

Đầu ra cáp quang vào mạng gia đình là thiết bị đầu cuối trong nhà được áp dụng trong mạng FTTX để kết nối cáp thả và các thiết bị thông qua cổng cáp quang. TB024 bao gồm dung lượng 1 lõi, 2 lõi và 4 lõi và hỗ trợ nối, kết nối cơ học và FMC, lắp đặt treo tường.

Đặc điểm kỹ thuật

Mô hình số FTB86E-SCA-Song
Cáp thả (phẳng) Cáp thả phẳng trong nhà 2 mm × 3 mm
Cáp thả (Tròn) 5mm ~ 7mm
Dung lượng (lõi) 1,2,4
Kích thước (H × W × D) mm 86 × 115 × 23
Bán kính cong (mm) ≥15
Áp suất không khí 70KPa ~ 106KPa
Phương pháp cài đặt Treo tường
Phương thức kết nối Hợp nhất nối,
Nối cơ, FMC
Trọng lượng (kg) 0,1
Vật chất ABS + PC
Màu trắng
Nhiệt độ làm việc -25 ~ + 60 ° C
Nhiệt độ bảo quản. -40 ~ + 70 ° C
Độ ẩm 93% (+ 30 ° C)

Thông tin chi tiết sản phẩm

Tổng quan:

Hộp có kích thước nhỏ, chất liệu ABS + PC, màu trắng, nắp trước của bộ chuyển đổi có thể được lật và trong suốt. dáng đẹp.

cả hai bên là nơi để đóng hộp, nhấn cả hai cùng lúc có thể mở nắp.

2 lỗ treo tường là ở dưới cùng của hộp.

Chế độ xem nội bộ:

khay nối bên trong có thể được tháo ra bằng tay, nó có thể là hợp nhất 2 lõi sợi đơn. có giữ tay áo bảo vệ co nhiệt và khu vực quản lý định tuyến sợi.

phía dưới là để vào và ra cáp, và định tuyến sợi.

Phụ kiện + tùy chọn

phụ kiện: vít mở rộng 2 miếng gắn tường.

cổng bộ điều hợp có cùng kích thước có thể là: Simplex SC hoặc Duplex SC

In lụa:

có thể in logo khách hàng lên nắp, và model, OEM ok, mẫu ok.

Gói:

Mỗi ổ cắm với 1 bong bóng bg để bảo vệ hộp, sau đó trong một hộp các tông nhỏ bên trong, có phụ kiện trong hộp.

Có thể làm nhãn riêng của bạn trên pacakge bên trong và hộp chính bên ngoài, nếu bạn cần.

hộp carton bên ngoài được đóng gói với năm lớp hộp giấy gấp nếp và buộc bằng dải nhựa và màng nhựa để bảo vệ tốt hơn và mạnh mẽ hơn, do đó không còn lo ngại vận chuyển nhanh.

Tính năng, đặc điểm

  1. Thiết kế công thái học tuyệt vời, vẻ ngoài duyên dáng và hoạt động thuận tiện.
  2. Màu trắng, phong cách duyên dáng và khả năng thích ứng tốt với môi trường.
  3. Được làm bằng nhựa ABS + PC chất lượng cao, chống va chạm, chống cháy, chống va đập.
  4. Tất cả các vật liệu tuân thủ tiêu chuẩn RoHS.
  5. Đầu vào cáp quang ở mọi hướng, hỗ trợ đầu vào cáp cho các tình huống khác nhau.
  6. Cắm sợi mà không cần phải mở vỏ, hoạt động dễ dàng truy cập sợi,
  7. Với nắp trong suốt xoay, cổng hướng xuống dưới để tránh gây thương tích cá nhân.
  8. Nhận dạng cảnh báo laser đáng chú ý.
  9. Với sự giới thiệu rõ ràng, ngăn chặn hiệu quả các hoạt động bỏ lỡ.
  10. Hoạt động dễ dàng, tiết kiệm thời gian cài đặt, chi phí thấp hơn.

Tuân thủ tiêu chuẩn

  • Giao diện kết nối sợi quang Tiêu chuẩn
  • RoHS (Chỉ thị về Hạn chế các Chất độc hại.)
  • TIA / EIA 568.C, Tiêu chuẩn linh kiện cáp quang
  • ANSI / TIA / EIA-606-A (Tiêu chuẩn quản trị cho cơ sở hạ tầng viễn thông.)
  • UL 94 (Thử nghiệm tính dễ cháy của vật liệu nhựa cho các bộ phận trong thiết bị và thiết bị gia dụng.)
  • GR-449-CORE (Yêu cầu chung và cân nhắc thiết kế cho khung phân phối sợi.)

Lắp đặt treo tường

Khoan 2 lỗ trên tường dựa trên kích thước phù hợp, đặt bu lông mở rộngΦ5,5 * 30, đặt hộp

để phù hợp với các lỗ và sử dụng bu lông để buộc chặt.

Thông tin đặt hàng

Mô hình số FTB86E-SCD
Công suất sợi 01 = 1 Sợi, 02 = 2 Sợi, 04 = 4 Sợi
cấu hình E = chỉ hộp chấm dứt, L = với bộ chuyển đổi, F = với bộ chuyển đổi và đuôi lợn
Chế độ bộ chuyển đổi SM = Singlemode, MM = Multimode, OM3 = Multimode 10G
Loại sợi OM1 = 62,5 / 125 OM1, OM2 = 50/125 OM2, OM3 = 50/125 OM3,
OM4 = 50/125 OM4, G652D = 9/125 G652D, G657A = 9/125 G657A
Chiều dài sợi 05 = 0,5M, 10 = 1 triệu
Kết nối SC / UPC, SC / APC, LC / APC, LC / UPC
Chế độ bộ chuyển đổi Đơn giản, song công

YINGDA Sản xuất tất cả các loại hộp thiết bị đầu cuối FTTH, bảng điều khiển ổ cắm, ổ cắm trên tường cho Fiber cho mạng gia đình,

công suất 1 sợi, 2 sợi, 4 sợi đều có sẵn. Nếu bạn có yêu cầu, xin đừng quên gửi yêu cầu hoặc câu hỏi. Cảm ơn.

Chi tiết liên lạc
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Ms. sophie

Tel: +8618688982406

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)