CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmTrường kết nối có thể cài đặtĐầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân tách quang giảm giá
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB

Trung Quốc Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp
Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đầu nối trường nhúng có thể cài đặt FTTH SC APC Kết nối nhanh Mất 0,3dB

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO
Số mô hình: YDFIC-SC / UPC-1801

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 5 cái / hộp vỉ, 1000 cái / hộp carton
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: T/T hoặc western Union
Khả năng cung cấp: 10.000 chiếc mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Sợi corning SMF-28e loại cáp: cáp thả hoặc cáp trong nhà
Đầu nối: SC / UPC, SC / PC chế độ cáp: OS1 chế độ đơn
Nhà nối: Màu xanh da trời mất chèn: <0,3dB
Công cụ: bông, cồn, xơ cleaver ứng dụng: FTTH
hướng dẫn sử dụng: Anh Mẫu: được

FTTH Cài đặt nhanh Đầu nối cơ sợi quang nhúng SC APC

Đầu nối nhanh, còn được gọi là đầu nối có thể cài đặt tại hiện trường hoặc đầu nối lắp ráp nhanh, là một giải pháp tốt cho

lĩnh vực hoạt động dây và sợi đến dự án nhà. Nó được sử dụng rộng rãi trong các trang web xây dựng, nơi cần nhanh chóng

và kết nối ổn định. Kết nối kết nối nhanh trên lắp ráp trang web không cần bảo dưỡng và mài, mà

cung cấp cho các kỹ sư sự trợ giúp hiệu quả hơn cho việc lắp đặt, bảo trì và sửa chữa.

Sợi quang nhúng sẵn và mặt đầu lõi cho đầu nối nhanh được thiết kế để đảm bảo

chất lượng hoàn hảo của mặt cuối ferrule gốm, bảo vệ hiệu quả thiệt hại giao diện thiết bị người dùng, và

giảm mất kết nối.

Đặc điểm kỹ thuật

Kiểu Thông số
Mất chèn 0,3dB (1310nm & 1550nm)
Mất mát trở lại ≤ -40dB
Sức mạnh sợi trần > 5N
Sức mạnh phủ > 10N
Căng thẳng > 50N
Độ bền cơ học (500 lần) IL 0,2dB & RL ≤ 5dB
Nhiệt độ hoạt động

5 ºC đến +70 ºC

Thông tin chi tiết sản phẩm

1. Cấu trúc chiếu sáng

đầu nối mở đuôi vuông và chèn cáp thả sợi trần, sau đó nhấn xuống để đóng lại.

Thiết kế mới đặc biệt và xây dựng nhanh, APC là ngôi nhà xanh và nắp để phân biệt với UPC.

kích thước nhỏ, chiều dài: 55mm, độ căng> 40N, có thể được sử dụng trong nhiệt độ -40 ~ + 85 độ.

chúng tôi sẽ cung cấp mẫu cắt cố định chiều dài, công cụ mở nắp lưng với việc giao hàng.

2. loại kết nối:

SC / UPC - Nhà màu xanh và nắp bụi trắng SC / APC - nhà màu xanh lá cây và nắp bụi xanh

3. Thông tin gói hàng:

10 chiếc / hộp vỉ, 1000 chiếc / hộp carton, kích thước thùng carton: 48 * 34 * 23cm, tổng tám: 6kg / hộp carton.

Tính năng, đặc điểm

  1. Nó có thể được sử dụng như một đầu nối và bộ suy giảm
  2. Nó có nhúng sợi quang và mài mặt trước
  3. Cài đặt tại chỗ, kết nối nhanh chóng, thao tác dễ dàng
  4. Không cần keo, mài hoặc dụng cụ điện, một loại truy cập lạnh
  5. Hiệu suất và độ tin cậy cao, cài đặt thuận tiện
  6. Hiệu suất cơ học và môi trường phù hợp với tiêu chuẩn GR-326-CORE.

Ứng dụng

  • Khung phân phối cáp quang
  • Thiết bị mạng cáp quang
  • Chất xơ đến nhà
  • Mạng truyền hình cáp

Thông tin đặt hàng

FIC-XX-XXX-XX-XX

FIC = đã nộp

có thể cài đặt

kết nối

1

2

3

4

5

Kết nối

kiểu

đánh bóng

chế độ

Loại sợi

Áp dụng

cáp

nhà ở

màu

SC

FC

SC

LC

ST

UPC

APC

SM = Chế độ đơn

MM = Chế độ đa

09 = 0,9mm

20 = 2.0mm

30 = 3.0mm

23 = 2.0 * 3.1mm

thả cáp

B = màu xanh

B = đen

G = xanh

Chi tiết liên lạc
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Ms. sophie

Tel: +8618688982406

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)