• Antonio
    Hộp chia sợi quang shttps: //www.maoyt.com/index.php? R = product / listo hay.
  • Chris Chataika
    thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much
  • Carla Lo.
    dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks
Người liên hệ : sophie
Số điện thoại : +86 18688982406

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu YINGDA
Chứng nhận ISO
Số mô hình ESC250D APC
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1000 chiếc
Giá bán negotiable
chi tiết đóng gói 1pc / túi, 1000 chiếc trong hộp carton
Thời gian giao hàng 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán T / T, Western Union
Khả năng cung cấp 1000000 chiếc mỗi tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Vật chất ABS Màu sắc màu xanh lá
Loại sợi Chế độ đơn G657A1 Ferrule APC 8 độ
mất chèn <0,5dB, trung bình 0,3dB Gói 1 cái / túi, 100 cái / túi lớn, 1000 cái / hộp carton
Số lượng sợi 1 điểm Loại cáp Cáp thả 2 * 3mm hoặc 2 * 1.6mm
Chiều dài sợi 55mm chế độ ferrule APC
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây

 

 

Đầu nối nhanh (Đầu nối lắp ráp hiện trường hoặc đầu nối sợi quang kết thúc trường, đầu nối sợi quang lắp ráp nhanh, đầu nối cơ khí) là một đầu nối cáp quang lắp đặt tại hiện trường mang tính cách mạng, không cần epoxy và không cần đánh bóng.

 

Thiết kế độc đáo của thân mối nối cơ học đã được cấp bằng sáng chế kết hợp với phần thân bằng sợi được lắp tại nhà máy và phần măng sông bằng sứ được đánh bóng trước.Sử dụng đầu nối quang lắp ráp tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây quang cũng như giảm thời gian cần thiết cho việc kết cuối cáp quang.Dòng Fast connector đã là một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây dẫn quang bên trong các tòa nhà và tầng cho các ứng dụng mạng LAN & CCTV và FTTH.

 

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 0

Đặc trưng

  • Thiết kế cấu trúc liên kết, và thiết bị, kết nối đầu nối, vi uốn cong dự trữ không thay đổi;
  • Thiết kế cấu trúc rãnh kép V, độ ổn định và độ tin cậy cao của kết nối sợi quang;
  • Cấu trúc lõi: sử dụng cấu trúc khóa linh hoạt thường đóng, hiệu suất quang học tuyệt vời;
  • Áp dụng cho cáp thả 2.0mm × 3.0mm & 2.0mm × 1.6mm;
  • Dễ vận hành, lắp ráp nhanh, tỷ lệ thành công cao, thời gian sử dụng lâu dài, dễ bảo trì.
  • Được sử dụng rộng rãi trong mạng FTTH

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 1Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 2

Sự chỉ rõ

Vật phẩm Đơn vị UPC APC
Người mẫu   ESC250D / UPC ESC250D / APC
Mất đoạn chèn dB ≤0,25 ≤0,3
Trả lại mất mát dB ≥50 ≥55
Sức căng Không / 2 phút > 30
Nhiệt độ làm việc 0C -40 ~ + 85
Độ lặp lại dB ≤0,2
Lắp ráp lặp lại lần ≥10
Mate-demate lần ≥500
Loại cáp mm Cáp thả 2.0 × 3.0 & 2.0 × 1.6
Kích thước sản phẩm mm

52 * 9 * 8,1

 

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 3


 

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 4Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 5Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 6

 

Cuối cùng, chúng tôi có thể cung cấp nhiều loại đầu nối cơ khí nhanh khá phổ biến trong và ngoài nước, nếu ai quan tâm, vui lòng gửi mail cho chúng tôi theo địa chỉ sales@yingdapc.com.

 

Đầu nối cơ khí lắp ráp nhanh trường ESC250D SC APC FTTH cho cáp thả 2 * 3mm Màu xanh lá cây 7