YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
CÔNG TY TNHH THẨM QUYẾN YINGDA PHOTONIC, LTD.

          Sợi quang kết nối thế giới

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmTrường kết nối có thể cài đặt

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc YINGDA TECHNOLOGY LIMITED Chứng chỉ
Các sợi splitter hộp để tốt đẹp. Chất lượng tốt đẹp, gói hàng đẹp, dịch vụ tốt đẹp .... Mong muốn hợp tác tiếp theo của chúng tôi :)

—— Antonio

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

tôi rất hài lòng với chất lượng của bạn, và bạn luôn hoàn thành trật tự của tôi về thời gian, hy vọng làm kinh doanh nhiều với bạn trong tương lai.

—— Benjamin Fernando

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector
ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector

Hình ảnh lớn :  ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO
Số mô hình: ESC250D

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 chiếc
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 10 chiếc trong hộp vỉ, 1000 chiếc trong hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: ABS / PBT Màu sắc: Xanh lam / xanh lục
Loại sợi: Chế độ đơn G657A1 Ferrule: UPC / APC
mất chèn: <0,5dB, trung bình 0,3dB Gói: 10 cái / hộp
Điểm nổi bật:

SC APC Field Installable Connector

,

G657A1 Field Installable Connector

,

ESC250D

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang

 

Đầu nối cơ khí lắp ráp trường quang ESC250D FTTH cho cáp thả 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm

 

 

Các đầu nối có thể lắp đặt tại hiện trường YINGDA là các đầu nối được đánh bóng sẵn tại nhà máy giúp loại bỏ hoàn toàn nhu cầu đánh bóng bằng tay tại hiện trường.Công nghệ mối nối cơ học đã được chứng minh đảm bảo sự liên kết sợi chính xác, gốc sợi được cắt sẵn tại nhà máy và gel so khớp chỉ số độc quyền kết hợp để cung cấp kết thúc suy hao thấp ngay lập tức cho sợi quang một chế độ hoặc đa chế độ.

Đầu nối nhanh YINGDA tương thích với các sợi quang 250 µm và 900 µm, cũng như dây quấn 900 µm, 2 mm và 3 mm.Tất cả các loại sợi quang chính đều được hỗ trợ và mỗi đầu nối được mã hóa màu theo yêu cầu tiêu chuẩn công nghiệp để hỗ trợ xác định trong và sau khi lắp đặt.Một kẹp nêm do nhà máy lắp đặt (đi kèm với mỗi đầu nối) được tháo ra và loại bỏ khi hoàn thành việc kết thúc.Được tích hợp vào thiết bị này là một nêm sáng, mờ cho phép sử dụng VFI chung để cung cấp tín hiệu “đạt / không đạt” sau khi đạt được tiếp xúc vật lý.

 

 

 

 

 

Đặc trưng:

Tương thích với các đầu nối SC tiêu chuẩn;
Có thể cài đặt tại hiện trường, tiết kiệm chi phí, thân thiện với người dùng;
Đánh bóng PC, APC tùy chọn;
Không cần điện;
Cáp FTTH, cáp quang tùy chọn;
Hiệu suất quang học vượt trội và bền bỉ đáng tin cậy
Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao
Khả năng ổn định và độ tin cậy cao
Khả năng cơ học tuyệt vời

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 0

Sự chỉ rõ

Mục Đơn vị UPC APC
Mô hình   ESC250D / UPC ESC250D / APC
Mất đoạn chèn dB ≤0,25 ≤0,3
Trả lại lỗ dB ≥50 ≥55
Sức căng Không / 2 phút > 30
Nhiệt độ làm việc 0C -40 ~ + 85
Độ lặp lại dB ≤0,2
Lắp ráp lặp lại lần ≥10
Mate-demate lần ≥500
Loại cáp mm Cáp thả 2.0 × 3.0 & 2.0 × 1.6
Kích thước sản phẩm mm 52 * 9 * 8,1

 

Thông tin chi tiết sản phẩm

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 1ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 2

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 3ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 4

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 5ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 6

 

Tiêu chuẩn
Khả năng tương thích Kết nối là FOCIS
Tuân thủ TIA / EIA 604-
3 (SC), FOCIS 10 (LC)
Phê duyệt và Danh sách Đã đạt EIA / TIA 568-B.3
Tiêu chí thiết kế và thử nghiệm Telcordia GR-1209 và GR-1221

 

 

Cuối cùng, chúng tôi có thể cung cấp nhiều loại đầu nối cơ học nhanh khá phổ biến trong và ngoài nước,

 

ESC250D G657A1 Đầu nối có thể cài đặt trường SC APC bằng sợi quang 7

 

 

 

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

Người liên hệ: Ms. sophie

Tel: +8618688982406

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)