products

MPO-8 LC 3 MTP MPO Cable Patch Với thiết bị thu phát quang QSFP + SR4

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGDA
Chứng nhận: ISO SGS ROHS
Số mô hình: MTP-LC duplex 8Fibers
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: negotiable
chi tiết đóng gói: 1pc / hộp, 200pcs / hộp carton
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi thanh toán
Khả năng cung cấp: Các máy tính 10.000 mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Đầu nối: Đầu nối MTP nữ Loại chất xơ: OM3 10G
Loại cáp: Ribbon với bộ dụng cụ fanout Số lượng sợi: 8 sợi
Mất chèn: &lt;0.5dB</span> Trọn gói: Đóng gói chân không

Mô tả sản phẩm

MPO-8 LC 3 M Patch Cord, Thiết bị thu phát quang học QSFP + SR4 MTP MPO Cable Patch Cord

Mô hình

Loại sợi

Loại cáp

Kết nối

kiểu

Khởi động

đường kính

đánh bóng

phương pháp

Chiều dài

MPO-8LC-OM3-3M

8Fiber OM3

50 / 125μm

Dây ruy băng

MPO-nữ

3.0mm

PC

3 triệu

Chú thích:

Dây patch này là MTP-8LC, có thể kết nối thu phát QSFP-SR4 quang. Patch dây là MPO-8LC multimode 8fibers, chèn mất: 0.7dB.

Chiều dài có thể tùy chỉnh.

Các kết nối có thể được tùy chỉnh.

Thời gian lãnh đạo: khoảng 1 tuần.

Sự miêu tả

MPO (Multi-fiber Push On) thường là các đầu nối MT series. MT loạt mặt cuối ferrule

Kết nối chính xác thông qua các hướng dẫn 2pcs 0.7mm và hướng dẫn các lỗ ở cả hai bên.MPO

Có thể có 2-12 Thiết kế cốt lõi, tối đa 24 Cores.Hiện tại, hầu hết sử dụng 8Fibers và

12 đầu nối sợi. Đầu nối MPO có kích thước nhỏ gọn, đa xơ, nhỏ, được áp dụng rộng rãi cho

Mật độ cao tích hợp đường dây quang học trong quá trình định tuyến, ứng dụng FTTX

Và 40 / 100G kết nối SFP, SFP + thu phát bên trong thiết bị.

YINGDA có nhiều năm kinh nghiệm trong quản lý sản xuất, có thể cung cấp một loạt

Cáp xe tải của MPO, cáp khai thác, cáp fanout với bộ dụng cụ vỡ (hình tròn hoặc hình vuông 2-24

Cores 0.9mm, 2.0mm fan-out), cáp ribbon, cáp bunchy, vv Tất cả các sản phẩm phù hợp với

Telcordia-GR-326, tiêu chuẩn IEC và yêu cầu ROHS.

Thông tin đặt hàng

Mô hình

Đặc điểm kỹ thuật

Length.Meters

Cáp

MPO-MPO-OM3-1M

MTP-MTP / MPO-MPO OM3 50 / 125um

Sợi quang vá dây 8Fibers

1 mét

Dây ruy băng

MPO-MPO-OM3-2M

MTP-MTP / MPO-MPO OM3 50 / 125um

Sợi quang vá dây 8Fibers

2 mét

Cáp phẳng

MPO-MPO-OM3-3M

MTP-MTP / MPO-MPO OM3 50 / 125um

Sợi quang vá dây 8Fibers

3 mét

Cáp tròn

...

...

...

...

Thông số kỹ thuật

Mục

Thông số

Kết nối

MPO

Loại sợi

MM (PC)

Bước sóng làm việc

850nm, 1300nm

Kiểm tra bước sóng

850nm, 1300nm

Phương pháp đánh bóng mặt

PC

Mất chèn

MPO: điển hình ≤0.40dB, max ≤0.75dB

Trả lại tổn thất

≥ 50dB

Cáp có thể áp dụng được

MPO: dây ruy băng hoặc bó

Khả năng lặp lại

≤0.10dB

Khả năng trao đổi

≤0.20dB

Độ bền

≤0.20dB (sau 500 giờ)

Lực kéo dọc

≥ 120W (trừ 0.9mmcable) hoặc tùy chỉnh

Nhiệt độ làm việc

-20 ℃ đến + 70 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ đến + 85 ℃

Cấu trúc kết nối MPO nữ

Chi tiết liên lạc
Ms. sophie

Số điện thoại : +8618688982406

WhatsApp : 8618688982406